Lần đầu tắm phao với No.35

Lượt xem: 1,264

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dibovaodoi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/9/19
Chủ đề
4
23
16
36
0 ₿
Xin chào mọi người, em nằm vùng đã lâu rồi, thấy các anh em trên đây sôi nổi quá nên cũng tham gia góp tý.

Cách đây cũng gần 3-4 ngày, sau chầu nhậu tê tái với ông anh ở Quán Ngói Đỏ trên đường Quang Trung, lúc dắt xe về thấy ngay Massage Shangri La ở trước mặt, thôi nhắm mắt liều dắt luôn xe qua bên đó, nghỉ ngơi xíu đã rồi về.

Vào được các anh giữ xe nhiệt tình chào đón, anh lễ tân lịch sự thăm hỏi ân cần, sau 1 hồi tư vấn mình chọn luôn số 35 (nhậu vào máu dê nổi lên mà), và chọn luôn tắm tiên. Ra ghế thư giãn và ngồi đợi, được mời nước suốt và ăn trái cây.

Sau đó được lên phòng, hơi say mà còn leo 2 lầu muốn ná thở. Vào thì bé 35 đã đợi sẵn, tranh thủ xông hơi cho tỉnh đã rồi đánh giá em sau. Em phụ mình cởi đồ và vào phòng xông hơi. khoảng 10' người đã tỉnh và nóng quá nên em đành chui ra. Được em lấy khăn lau mồ hôi, tranh thủ ngồi check hàng kaka. Mặt tròn, hơi teen, sn 95 thì phải, vòng 3 mẩy, sờ bóp sướng, v1 cam việt, v2 có lipit nhưng vậy ôm mới sướng. Sau một lúc nghịch đã tay cũng theo bé lên phao để hành sự.

Bé nude 100%, tắm rửa nhẹ nhàng, bé hỏi làm thái trên Phao hay trên giường, sẵn tiện 2 đứa đều khỏa thân làm trên phao luôn. (như soap trên mấy bộ phim xứ sở mặt trời mọc). Bé lấy sữa dưỡng thể bôi lên hết người em, rồi lấy lòng bàn chân chà vào ngực, cảm giác nhột, và kích thích khiến thằng thằng anh quắn người, còn thằng em thì cứng ngắc. Sau đó bé chà V1 đi từ chân lên hết lưng rồi lại lưng đến chân. Đúng lúc chịu hết nổi thì bé bảo mình lật người lại. Cũng lộ trình như cũ nhưng cảm giác phê hơn rất nhiều. Bất ngờ em goặm lấy thằng nhỏ mình và bắt đầu chăm sóc nó, bj đều xen kẽ hj. Mình thì cũng tranh thủ khám phá. Do lần đầu trải nghiệm nên ko chịu được lâu, khoảng 10' mình đã buông tay đầu hàng. Được em tắm lại và dìu ra giường massage.

Massage khỏe: tạm được, ko có gì đặc sắc lắm.

Kết quả: Hài lòng cho lần đầu tiên thử dịch vụ này. Có dịp sẽ quay lại.

Lần đầu tiên post bài ko tranh được văn phong kém cũng như có nhiều sai sót. Mong nhận được sự góp ý và khích lệ của các anh em trong diễn đàn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.