Gò Vấp Lần đầu tham gia diễn đàn với Hera

Lượt xem: 862

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
Xin chào tất cả anh em!
số là mình mới bước chân vào con đường massage, vô tình tìm được diễn đàn này trong lúc google review về các tiệm massage. lúc đầu thấy bất ngờ không nghĩ thế giới massage lại lớn và uy tín đến vậy, đủ các bài report chi tiết các cơ sở.
lướt tới lướt lui một hồi thì thấy chương trình đồng giá của Hera quá ngon nên nhắn tin zalo cho bác Tỉnh rồi phóng qua luôn.
tới nơi gặp anh lễ tân với phục vụ khá niềm nở, mình lấy luôn vé 1tr2 rồi lên phòng.
csvc thì đầy đủ, sạch sẽ, chỉ có là hơi nhỏ. đặc biệt là chiếc giường massage bé chỉ đủ 1 người nằm làm mình hơi bất ngờ. bồn sục thì khá mạnh, nước chảy nhanh, cũng hơi nhỏ.
vào nhận phòng rồi thì mình ngồi xông hơi luôn, tầm 10p thì em KTV vào, ngồi trong phòng xông nhìn ra lấp ló 1 em gái dáng cao, đoán tầm mét65, em buộc tóc kiểu có 2 búi tóc tròn 2 bên nhìn rất trẻ con, mang bộ đồ cosplay gì đó nhìn cũng không rõ, có tiếng lục lạc theo từng bước em đi, sau khi ra khỏi phòng xông hơi thì có nói chuyện sơ sơ với em, hỏi ra mới biết em là A10. tính mình ít nói nên cuộc trò chuyện cũng không kéo dài, em thấy mình ít nói nên cũng ngại.
face: xinh, trẻ, có nét hơi buồn
v1: nhỏ so với tướng của em, kiểu sừng trâu, nhọn lên rất non tơ
v2: xôi thịt
v3: to và mẩy cực kì
v4: rất non, sạch và không có mùi
đến màn tắm chung, bồn nước nhỏ nên đầy khá nhanh, em vào gội đầu kì cọ cho mình rồi mình ngồi lên bệ cho em bj. em mút rất sâu và nhiệt tình. được 1 lúc mình cũng chưa hứng lắm nên kêu em ngồi lên để mình vét cho. chưa vét mà đã thấy bím em hơi ướt rồi, mình tranh thủ tận hưởng hương vị của gái mới lớn. vét 1 hồi thì mình đứng lên cho em bj tiếp, vì hứng quá nên mình giữ đầu em để nhấp mạnh vào miệng em, vậy mà em vẫn hợp tác tốt, không để răng cạ vào, sau 1 lúc thì mình cũng ra vào miệng em.
đến màn massage
em massage khỏe đấm bóp cũng nhiệt tình, mình cũng dễ tính khoản này nên ok. đến phần nuru thì thấy kĩ thuật còn chưa thạo lắm, bầu ngực bé mà nhọn của em chích lên lưng cảm giác khá nhột. 1 phần vì chiếc giường massage bé quá nên làm cho quá trình trường bò của em gặp khó khăn
đến phần 69. em vẫn nhiệt tình bj cho mình, mình thì nhiệt tình vét những giọt nước của gái non, sau 1 lúc mình thấy khó ra nên kêu em ngưng (bình thường mình làm 2 shot tổng phải gần 3 tiếng mới ra) rồi nằm ôm em. bây giờ mới ngửi được mùi thơm từ da thịt em, mùi của gái mới lớn, mình lại thèm quá nên kêu em dang chân ra để mình móc cái bím non của em, bên trong em vẫn còn ướt lắm. móc chán chê rồi lại vào bồn tắm sục, mình lại thèm quá dựng em dậy để vét tiếp, em vẫn vui vẻ cho mình vét, giờ nghĩ lại vẫn còn thèm. vét xong lại nằm ngâm nước với em đợi hết giờ
đánh giá
csvc 7.5: giường bé quá so với vé 1tr2
ktv: 9/10
lễ tân phục vụ: 9/10
chi phí tic+tip 1tr5

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Thanks a zai đã rv cho bé 1 bài thật tuyệt vời ạ . E xin thay mặt bé cảm ơn a zai và chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ