Q.12 Lần đầu thỏa mãn tại HongKong cùng bé 68

Lượt xem: 584

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
Trưa nắng ghé ngồi cf chờ sếp họp nhìn đối diện có cái HongKong cũng lướt vài lần xem thấy ổn áp nên hỏi lịch họp thấy có 2 tiếng tranh thủ băng qua họp luôn tý. Vừa vào là ấn tượng được chào hỏi tận tâm, sau đó ngồi ghế được đưa cái ipad ngắm gái. Ta nói nhìn mà mướt con mắt, hình ảnh rồi số đo mặt mũi ...quá ưng chọn bé 68 nhìn nét rất dâm.

Face: xinh, da trắng, dâm dâm cô nương

V1: to, bóp rất sướng tay
V2: eo thon, dân GYMER
V3: săn chắc

V4: múp, nước thủy cục

Tiếp đến phần thanh toán nhớ ra mình có dùng camapro, lấy ngay cái code đưa lễ tân, làm thủ tục nhanh gọn lẹ, thấy trong app được 15 điểm, vậy là đợt sau đổi vòng quay lại đến gặp các bé nữa rồi.

Phòng ốc đúng đẹp nhìn không nghỉ là đi massage mà vào phòng nó như khách sạn hạng sang. bonus cái quần cũng đẹp nhìn tếu tếu, quên chụp lại hình , không có áo khoác mà cái này chắc cũng đâu cần thôi vào xông hơi. Xông hơi được mở sẳn nên vào là hơi đã lên ào ào rồi , ngồi tý là cái nóng nó đổ như tắm lúc này thì bé bước vào nhìn dáng cưng phết theo kiểu như PT vào dạy học trò tập GYM.

Tập 1 : Làm quen . Phải nói nhìn em mặc bộ đồ thôi là mình muốn lôi lên giường gặm cho hết giờ, cưng, face xinh nha, gương mặt nhìn qua ánh đèn mờ mờ ảo ảo là đúng chất dâm luôn, vừa lại ôm em phát em nựng thằng nhóc làm máu mình dồn lên não muốn nổ tung, ômem mà nó thơm , nó mát , mấy em này chắc ở mấy lanh 24/24 hay sao mà nó mát rười rượi thêm cái bắt chuyện vui nữa chứ.Nhiêu đó đủ thấy quá ok rồi.

Tập 2 : Tắm chung. Đúng nghĩa tắm chung , em vào rồi tắm gội cho mình xong bắt đầu em làm tình trong bồn luôn, ta nói được ngâm mình trong làn nước mát mát rồi thêm cái cơ thể em nó trườn em mút từng tý đến chỗ thằng nhóc thì em cũng ngậm mà lút cán luôn chứ , phê vãi nồi. em mút một hồi xong em mới thả mình ra và đưa mình lên giường, nhóc đang sung vậy nên lên giường nằm ngữa trước em xoa bóp tý xong nằm sấp.

Tập 3: Đấm bóp. Bỏ phần này là sai lầm, em đấm mà gọi có tâm luôn chứ, chịu đấm rất lâu , mình còn trêu bảo em đi qua massage khỏe làm đi anh dẫn sếp anh ủng hộ liền ( sếp nữ) . em bảo em mê trai thôi , nghe mà nó rụn người. Thế sau một hồi mình vừa khỏe vừa sung lên bắt đầu màn chính của em

Tập 4 : Thư giản. Nảy trong bồn em như mới 30% công lực , lên đây em làm 100% công lực làn da em nó mát thêm cặp ngực em nó mềm mềm trườn đến đâu ta nói phê đến đó, thêm 2 cái tay em nó cũng không yên, lướt mà nổi da gà mấy lần. Lật lại lần này em cạ cạ mà mình xém bắn mấy lần may mà em kiềm lại để từ từ rồi bắt đầu mình được em đưa lên mấy tần mây, em này chắc luyện skill dữ lằm làm vì đam mê luôn mây bác. Nhìn em mút kem, rồi la liếm , vuốt ve mà cực dâm. Cuối cùng mình được bắn mà nó sướng cực sướng. phải gọi quá đỉnh. Chưa bao giờ được phê vậy luôn .
Vừa tính ngồi tâm sự tý thì sếp nhắn họp sắp xong, thế lật đật ra tắm lại, mà lúc này cũng được em tắm lại chứ kg phải tự tắm, đã đã. Mà lần này kg tắm chung thôi. Thay đồ em chỉnh đồ cho mình nghiêm túc rồi chia tay thôi.
Gửi em 800K tip . ra đề máy chờ sếp .
Nói HongKong là sung sướng có thiệt, quá là sướng phê . Lần tới về sớm qua làm 2 suất với 68 mới được, em nói chuyện mà hợp quá.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.