Q.10 Lần đầu thỏa mãn với 18 Minh Long

Lượt xem: 2,436

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Aquafina123

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/22
Chủ đề
19
141
91
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay quyết định đi đến Minh Long thấy sữa chửa mới, nên trải nghiệm thử, Đang giảm vé và chọn số 18. Hoàn tất thủ tục thì mình được mời ra phòng thư giãn, nằm uống nước ăn trái cây trong lúc chờ đợi phục vụ chuẩn bị phòng . Tầm khoảng 5 phút thì được pv mời lên phòng . Xông hơi được 5 phút thì bé bước vào . Một khuôn mặt khá ổn, mình ra để bé tắm lau mình cho khô . Bé tắm khá kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ.

Ms Khỏe : Bé làm đủ bài, đấm bóp dùng lực vừa đủ ,mọi thứ đều tuyệt vời
Ms Thái : Bé thoa dầu lên người bắt đầu trườn nhẹ nhàng. Thằng ku mình cũng bắt đầu ngọ nguậy nên mình đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả cam lai đập thẳng vào mặt. Bé tiếp tục dùng cặp cam đó trườn xuống tới thằng nhỏ trườn tới, trườn lui kích thích vãi …. Mình xém tí nữa thì out ngay lúc đó luôn nhưng kịp gồng lại . Bé bắt đầu bj thằng ku của mình . bé đi lưỡi nhẹ nhàng, tê tê. Mình thì cũng tranh thủ nhào bóp, nắn, sờ, mó cô bé. Nước nôi như suối nguồn vậy, ướt hết cả tay, và rồi trận chiến mình vẫn thua, out trong sự thỏa mãn
Bé tắm lại cho mình rồi chia tay bé ra về trong tiếc nuối.
V1 : cam lai vừa đủ sài .
V2 : eo thon, ôm sướng
V3 : doggy thì đúng bài.
V4 : nước nôi tràn bờ
Tic : 700k còn 490k (code camapro)
Tip : 700k bonus vì bé nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Thiệt sướng tê tái luôn anh nhỉ. Massage Minh Long vẫn còn một số bé cũng không kém cạnh đang chờ anh cùng anh em congdongmassage ghé thăm né.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
hôm rồi giới thiệu thằng em nó đi bé này về khen khí thế.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Giới thiệu 00 đó đi đi TR kakka

Trạng thái