Q.1 Lần đầu thử Osen với Dâm nữ 24 miền tây xông nước

Lượt xem: 2,590

longht

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
2
14
2
HCM
0 ₿
Xin chào anh em, hôm qua trong lúc khó ở mình đã tìm kiếm một phương pháp để giải toả, trong lúc vả quá mình đã rủ 1 đứa em đi trãi nghiệm Queen trong lúc đang giảm giá 50% (đính chính lại là thằng em nó vả quá).

Thế là 2 thằng nắm tay nhau ra quán nhậu để khởi động rùi chạy qua Queen gần đó. Sau khi lên lầu 1 thì gặp 1 bạn tự vấn, giới thiệu các dịch vụ và không quên khuyến mãi, thế là 2 ae chọn gói 1200k, được giảm còn 600k. Mặc dù bạn đó khá nhiệt tình, tư vấn cho thằng em, giới thiệu số các kiểu, chọn ipad nhưng mà sao tới mình thì hỏi mình thích kiểu gì rồi bỏ qua màn chọn số qua ipad luôn, lúc đó mình trời đựu, đâu phải dạng đi review viết bài đâu dù mình có hỏi 3 bé số mới (cả 3 đều bận) nhưng mà do ít nói nên thôi, biết đâu chọn được hàng ngon.

Vừa xong là bạn locker dẫn lên phòng luôn, phong thì khá đẹp và sạch sẽ thì có điểm trừ là nước nóng phòng mình khá là yếu, không được cảm giác ngâm bồn luôn.

Sau đó mình theo hướng dẫn locker thay đồ vào xong hơi thì 1 tí là bé 24 vào, mở cửa phòng xông hơi để chào mình thì ấn tượng đầu tiên là face tàm tạm, à chắc nãy mình quên nói gu mình face đẹp :(

Xông hơi xong xui thì tới tắm Osen, đây cái mình muốn trải nghiệm đây thì bồn nước ít, hơi lạnh, vòi nóng thì yếu, bé 24 thì cảm mấy hôm trước giờ sợ nước, xong tắm rất chi là bình thường, lúc này mình trời đựu, mua gói osen làm cái gì, nghĩ ló chán.

Thế là 2 đứa kéo qua kia. Lúc thoát y thì thấy là bé này được V1 đẹp, cam mỹ, căng tròn không xệ, con ốc khá to và mềm, chạm vào mà muốn se ngay như sợ bé đau. V2 thì có liqit, V3 thì mình cảm thấy bình thường vì tại cũng không thích xơi từ vòng này xuống nên không biết đánh giá sao, tất nhiên V4 cũng thế.

Về phần massage khoẻ thì cũng ít, chắc do mình nói thích bóp chân nên bé cũng chỉ tập trung bóp chân là nhiều. Bé có massage thái cho mình, còn nuru thì mình không thích nên không có làm.

Còn lại các dịch vụ mệt thì mình nghĩ là bé có cả, nhưng mình nghĩ có điểm cần cải thiệt là không nên hỏi mấy thằng như mình, cảm thấy không thích lắm, vì mình bỏ ra gói 1200k thì là mình muốn các dịch vụ đó cả, lúc mình bảo anh sắp ... thì bé cứ thản nhiên HJ, đọc mấy bài nghe CIA cũng muốn thử. à sẵn nói cái này thì mình đánh giá HJ cũng nhiều đó.

à thôi, chắc tạm dừng, chê ít thôi ^^, review lại nhé:
CSVC: 6/10
Face: 5/10
V1: 9/10
V2: 6/10
V3, V4: ???

Ngoài ra bạn tư vấn giới thiệu các kiểu mà vào chẵng thấy đâu, mình có hỏi vui là bé đang cosplay đó à, thì bé nói không, đồ cosplay là cái khác, lúc đó mình nghĩ trời đựu làm ăn sống nhắn vậy, mấy cái mình quản lý được thì phải nhắc các bé chớ.

Chốt hạ:
Tic: 600k
Tip: 1200k
=> 1800k
NHƯNG thấy không xứng đáng chút nào.

P/S: có hỏi đứa em là ngon ko, nó bảo ngon nhưng mình không hỏi kỹ vì cũng chẵng zui đâu. Cũng sorry bé, vì hứa viết tốt nhưng tâm trạng cũng không tốt lên sau khi rời Queen cho lắm.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Bs tâm lý, haiau_sea and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24