Cà Phê Lần đầu tiên đi Elly Thảo

Lượt xem: 7,596

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
35
364
253
30
Sài Gòn
0 ₿
Thật sự là cũng đọc bài của anh em lâu lắm rồi... nghe khen Elly Thảo trên Mã Lò lâu rồi.. mà chưa có đi thử
Nay thật sự thèm ngực quá.. rồi lâu quá hok đi xã nên hôm nay nhất quyết đi xã luôn...
Chạy tới Mã lò.. thật sự nhiều quán mới mở thêm quá.. mà quán nào cũng có mấy em xinh tươi ngồi đằng trước hết.. em nào ngực cũng bự nhìn thèm quá mà chưa dám vào..
Đi tới đi lui rồi quyết định ghé Elly Thảo.. Ta nói vào là gặp ngay em Ngọc.. xinh gái dã man..
Thật sự là có duyên thật anh em ạ.. mình vừa tới đang tính chọn ẻm thì có anh nào đó ngồi trong kêu ngọc ơi tới lượt em.. bé đứng dậy thì mình vào thôi
Bé dẫn mình ra đằng sau á.. Mình chuẩn bị xong.. bắt đầu bé liếm ti mình.. Mà bé Nude 100% luôn nha anh em.. quán này đã thật chứ..
Trong lúc bé liếm ti thì tay mình đâu để yên.. sờ ngay cặp ngực em ngay haha... Rồi chạm đến em bé của ẻm.. mà nước ra nhiều quá haha
Sau 1 hồi 15 phút mình phải bắn xối xả haha... Mà có CIA luôn nha anh em.. sướng cực kì đã
Xuống uống nước đỡ mệt xíu rồi về..
Nói thật là Elly Thảo chỉ chấm mỗi bé Ngọc.. ốm.. cao.. V1 vừa tay
Giá 250k có luôn CIA.. Quá đã cho buổi tối đầu tuần.. cám ơn em.. hẹn quay lại..

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Tưởng đợt trc Duy hỏi Lạnh đi . Là tưong đi lâu r ai ngờ h mới đi kakakka

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
35
364
253
30
Sài Gòn
0 ₿
dạ.. tại thời gian qua em toàn ở bên ghệ em.. giờ ghệ bỏ thèm quá nên phải đi anh à haha

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Uiii... cf dạng này chục năm trc ở q12 quá trời... mà toàn mấy bé teen ko luôn...nhìu bé chưa đủ 18 luôn...:6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
35
364
253
30
Sài Gòn
0 ₿
haha ngày xưa ở phan huy ích, tân sơn ở quận tân bình quá trời đó ông.. có 120k à.. CIa luôn là 180k.. mà khu bên đó dẹp hết rồi.. giờ thấy chỉ có Mã Lò.. Lê văn khương là tui thấy mở.. mà Mã lò là nhiều nhất.. nguyên con đường

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Dạng này hơn chục năm Tàn hok đi rùi bác Su... hok dám đụng... vô cf sờ sờ ko thì đc... còn phần kia Tàn hok dám...:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
623
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Su cũng thấy sợ sợ sao ấy, đi massage còn đảm bảo sức khỏe, mấy dạng đó thấy đa phần ko khám sức khỏe định kỳ, nên cũng ớn ớn sao ấy
Nên trước giờ cứ đi massage cho lành

Bưởi Năm Roi

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
13
221
114
8 ₿
dạng này Bưởi cũng có đi một lần, nhưng khi về nghe thằng bạn nói chợt tỉnh, nên chuyển qua massage
Dù gì cũng cảm ơn bác @DuyVip93 đã chia sẽ

• Wow
Điểm cảm xúc: Himura

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
Bác thớt cho xin vía để gặp đc e Ngọc với, Hi chỉ cần nhâm nhi cafe ngắm tâm hồn to đẹp + sóc lọ thần công mà thôi :cuteonion7:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn