Q.1 - Lần đầu tiên làm chuyện ấy cùng 117 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Lần đầu tiên làm chuyện ấy cùng 117

Lượt xem: 769

TIGER I

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/8/24
Chủ đề
2
12
12
chung cư EHOME 3
0 ₿
Chào mọi người có mặt trên cộng đồng em là newbie, tuy đã theo dõi page cũng được khoảng 2 năm rồi nhưng đây là lần đầu tiên em được trải nghiệm và có một bài viết cho riêng mình nên nếu câu chuyện em kể sau đây có gì không phải mong nhận được sự góp ý từ mọi người.

Chuyện hôm kia giờ mới kể, nhân dịp em vào SG để xả stress sau một thời gian học tập mệt mỏi, thì chiều hôm ấy em có hẹn với bạn đi cafe nhưng bị cho leo cây, chán quá không biết làm gì nên đành liều đi massage thử cho biết. Vì là lần đầu tiên nên thôi chọn chỗ gọi là “ đặc khu” mà mấy anh lớn thường nói cho an toàn, em cũng không nhắn tin hay gọi để chọn trước KTV nào trước vì muốn ngẫu nhiên duyên gặp ai thì gặp mặc dù cũng đã chọn được vài số qua các bài review của các anh trước. Search gg map đi tầm 30p lấy code trên camapro rồi lên xe đi thôi. Đến nơi em còn lượn lượn mấy vòng trên cái đường Lê Thị Hồng Gấm xem xem có ai nhìn không rồi mới dám vào. Đến nơi thì được chú giữ xe nhiệt tình đón tiếp. Lên đến quầy lễ tân thì được bạn nữ lễ tân đón tiếp và tư vấn chọn vé, mời mình ngồi ghế và hỏi mình đã đặt phòng trước chưa và đưa ipad cho mình lựa chọn KTV lúc đó chỉ có 10 KTV trống tour, không biết mấy anh nghĩ thế nào nhưng lúc đó em hơi ngạc nhiên vì lựa chọn hơi ít, đang loay hoay không biết chọn ai thì có lướt qua mấy bé hiện đang bận để xem vì nghĩ nếu ưng ý thì em sẽ ngồi đợi nhưng bạn nữ lễ tân lại nhắc nhở là chỉ được chọn 2 hàng đầu thôi ( là 10 người hiện đang trống ), mặt bạn nữ này xinh mà hơi lạnh lùng quá:cuteonion26: nên thôi em chọn luôn bé 117 và vé onsen 2, một số mà em cũng nhắm đến, tuy bé này em thấy hơi ít bài review nhưng nhìn hình thì em lại thấy có thiện cảm, giống crush cũ của em kk. Ngồi đợi thêm 5p đợi setup phòng xong và được locker mời lên phòng, lên đến phòng thì e có gửi anh ít tip mời anh uống cf.

Vào phòng và ngồi đợi, lúc này em mới thấy được cái ghế vua mà bấy lâu nay mấy anh hay nói kk. Lúc này em run và hồi hộp kinh khủng, loay hoay lấy sẵn tiền tip bé và xịt thêm nước hoa do sợ bị chê mặc dù ở nhà xịt muốn hết bình rồi và ngồi ghế đợi. Đợi khoảng 5p mà tim em muốn rớt ra ngoài luôn, hồi hộp quá ,hồi hộp quá, đến lúc nghe tiếng gõ cửa thì em nín thở luôn. Bé bước vào cười, chào hỏi lịch sự mình chưa kịp bắt nhịp thì bé đã cởi cái áo choàng ngoài và lộ bộ đồ ren nửa kín nửa hở, ui muốn té ghế luôn, ngoại hình bé bên ngoài đẹp hơn trong hình rất nhiều. Bé hỏi mình có muốn xông hơi không thì mình nói có, thôi vô đó ngồi cho bình tĩnh chút cũng được kk. Bé nói mình cởi đồ ra, ui lúc đó ngượng ghê luôn, vào phòng xông ngồi thì ngoài này bé chuẩn bị nước, lúc bé đứng sát phòng xông quay lưng về phía mình thì mình cứ lấy tay lau lau cái kính liên tục để ngắm, cận mà sao lúc đó nhìn rõ dữ vậy không biết kk, nhìn từ phía sau đúng khó chịu luôn nên mình phi ra khỏi phòng xông. Ra ngoài thì được bé lau khô, mình lúc đó thì ngại muốn chết cũng may là có bé bắt chuyện cười nói vui vẻ chứng không chắc mình cũng cứ đơ đơ như khúc gỗ luôn.

Nói chuyện một hồi thì bé bắt đầu cởi đồ ra và nói mình đi tắm. Vào trong bồn thì bé bắt đầu tắm rửa kì cọ cho mình lâu lâu còn nghịch nghịch bên dưới nữa khó chịu dễ sợ, lúc này tay mình chỉ biết vịn thành bồn thôi không dám động chạm gì luôn. Tắm rửa xong thì em bắt đầu thoa dầu bôi trơn lên người mình và bắt đầu tấn công, bé bắt đầu nghịch nhẹ nhẹ sau đó ngậm luôn thằng bé mình và bắt mút kèm bé rên làm mình phải kiềm lại quá trời xong bé lại đổi xuống xuống mút bi, được một lúc thì bé bắt đầu trường cặp ngực lên người mình một lúc thì bé đặt ngực ngay miệng mình luôn, khi đó mình mới dám mút nhẹ nhẹ và lấy tay xoa bên còn lại, lúc ấy cảm giác ti của bé nhỏ nhỏ xinh xinh vú mềm bóp vừa tay lúc ấy mình dạn hơn và bắt đầu mút mạnh hơn. Được một lúc thì bé lại khom xuống và bắt đầu bú tiếp, bé bú nóng lạnh luôn bé bú mỗi lúc một mạnh và nhanh hơn kèm tiếng rên nghe rất dâm làm mình không kiềm được nữa nên đã ra lần thứ nhất CIA, đã vậy mà bé còn muốn mút cho hết luôn hay sao ấy lúc ấy mình ngại dễ sợ luôn, ra trong miệng bé mình cảm giác không thích lắm cảm giác không tôn trọng bé vậy nên mình đã xin lỗi bé, rồi hai đứa nhìn nhau cười và tắm lại.

Tắm xong bé bảo mình lên giường nằm bé chuẩn bị massage khỏe cho mình, lúc này mình mới dạn nói bé thôi không muốn massage khỏe đâu, muốn nằm ôm nói chuyện chơi thôi à ( Bắt chước theo mấy anh lớn). Vậy là bé cười và lên nằm ôm mình. Nói chuyện một hồi thì biết là bé lớn hơn mình một tuổi ( Nói vậy mong mấy anh đừng hiểu lầm nhé tại tuổi của mình mới bước vào đời thôi kk), ui vậy là lại đúng ý mình luôn, không hiểu sao mình lại rất thích con gái lơn tuổi hơn mình nữa kk, thế là mình nói gọi chị em đi vì mình thích thế kk. Thế là hai đứa nằm ôm nhau nói chuyện về chủ đề 18+ bé chỉ mình rất nhiều thứ luôn làm mình mở mang một chân trời mới, thỉnh thoảng mình cũng hỏi những câu ngây ngô đến giờ nghĩ lại thấy quêeeeeeee dễ sợ. Vừa nói chuyện mà bé cứ xoa xoa ngực mình rồi lâu lâu lại cứ kéo cái khăn lên mà nghịch thằng bé mình làm cho nó cứ lên rồi lại xuống 2-3 lần khó chịu dễ sợ:cuteonion33:. Mình thì ôm bé trọn trong người luôn rồi hôn trán hôn cổ bé cảm giác như đang ôm người yêu vậy ( thực sự mình yêu ai bao giờ).

Nói chuyện một lúc lâu thì mình thì bé nói làm tiếp hiệp 2, bé nói mình nằm úp lại và bắt đâu thoa dầu, bé bắt đầu trường cặp ngực từ chân lên đến cổ làm mình nổi hết cả da gà, xong bé lại trường phần bên dưới bé lên người mình, ôi cảm giác thật là khó tả, lúc ấy mình chỉ muốn đè bé ra luôn @@. Xong bé bảo mình nằm ngửa ra và lại bắt đầu trường trên người mình từ ngực cho đến phần dưới của bé, được một lúc thì bé bắt đầu mút thằng bé mình, không biết mình có yếu hay không nhưng thật sự mình phải gồng lắm mới giữ được chứ không thôi bay màu mất rồi @@. Bé vừa mút vừa xoay người lại đặt thằng cô bé lên mặt mình luôn, mình đơ một lúc lâu, bé thấy mình chưa có động tĩnh gì thế nên bé đẩy hông rất dẻo để trường lên miệng của mình ( mình không biết phải diễn tả thế nào nữa, xem phim thì thấy như kiểu nữ đang cưỡi ngựa vậy ấy kk). Mình bắt đầu dạn hơn mút nhẹ nhàng cô bé của bé, mút một hồi thì thấy bé ra nước luôn và còn dật dật giống như lên đỉnh nữa. Mình lúc ấy khóa 2 tay qua eo bé lại mà mút say sưa mặt cho em rên và làm thằng bé mình thì làm đâu khoảng 10 phút. Xong bé lại đổi thế quỳ bên cạnh mình và bắt đầu bú, tay mình thì bắt đầu sờ mông, sờ ngực bé, tay mình đang xoa xoa bên ngoài cô bé đầy nước thì bé lấy tay mình cho thằng vào bên trong luôn @@. Mình rất thích con gái chủ động kk. Tay mình thì cứ ngọ ngoạy cô bé, bé thì cứ bú liên tục làm mình ra thêm lần nữa trong sung sướng. Hai đứa lại nhìn nhau cười rồi ôm nhau một lát rồi dắt nhau vào tắm lại. Tắm xong còn dư ít thời gian mình lại nói bé lên nằm ôm mình tiếp, thật sự mình thích cảm giác được ôm như vậy mãi thôi.

Nhưng thời gian cũng có hạn thế là hai đứa mặc đồ và ra về, trước lúc ra khỏi phòng mình xin bé cho mình hôn một cái, bé hỏi hôn ở đâu, mình nói hôn ở môi, bé đồng ý, thế là mình hôn đâu đó tầm 2-3s, mình xin bé cho hôn lại lần nữa thế là mình hôn tiếp, xong bé ghẹo nói mình không dám hôn, cay dễ sợ mà:cuteonion59:. bé gọi cho mình tô mỳ bò, lúc vào trong thang máy có gặp một anh locker khác, thế là 3 người trong không gian chật hẹp, bé thì khoác tay mình đứng một phía mà cái tay cứ ghẹo mình hoài làm mình ngại dễ sợ xong còn nói mình giống người bên Hồng Kông nữa chứ kk. Và thế là cuộc gặp mặt kết thúc bé đưa mình vào phòng chờ để ăn và bé về phòng của bé, thật là một cảm giác hạnh phúc khi được ở cạnh bé. Ngồi phòng chờ khoảng 10p thì mình có mỳ ăn và mình có để lại ít tiền tip trên khay đồ ăn. Ăn xong ra lễ tân tiếp đón vui vẻ và hỏi thăm mình bé có làm tốt không, đương nhiên là mình trả lời rất tốt rồi. Xuống lấy xe thì không gặp chú giữ xe lúc mới vào nữa mà thay vào đó là 2 anh khác, mình đưa phiếu và anh xuống dắt xe giúp mình, và mình cũng gửi ít tiền mời anh uống cf. Anh mời hôm nào rảnh ghé chơi tiếp kk lúc đó mình cũng hơi ngại cứ cười cười cho qua về đến nhà mới thấy mình gà dễ sợ.

TỔNG KẾT:
  • FACE: tuy không giống như mình tưởng tượng nhưng mặt bé mình cảm thấy rất bén và xinh
  • Cao khoảng 1m6
  • V1: real bóp vừa tay, ti nhỏ nhỏ xinh xinh rất đẹp
  • V2: có tí lipid ôm sờ rẩt thích
  • V3: căng đẹp
  • V4: khít, nước nôi đầy đủ, lông cắt tỉa gọn gàng
  • TIC : 960k đã có code
  • TIP : 1200k
Cảm ơn mọi người đã đọc bài viết của em, em rất mong nhận được nhiều sự góp ý từ mọi người !!!

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu 41 và có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng 117 :cuteonion6::cuteonion6: rất mong được phục vụ huynh trong những dịp gặp mặt sắp tới ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :2onion35::2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: TIGER I

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1