Lần đầu tiên làm chuyện ấy tại Dubai cùng em 16

Lượt xem: 1,993

Mr SKY

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/2/19
Chủ đề
2
3
15
29
0 ₿
Lần đầu tiên bước chân vào Dubai. từ nhân viên giữ xe đến Locker đều rất thân thiện, cảm giác khá thân thuộc dù trong lòng vô cùng hồi hộp ko biết lần đầu massage sẽ như nào. đưa code cho quầy và chọn gói vip thái xong được hỏi có chọn số hay ko. kêu em nào xinh xinh nhẹ nhàng tình cảm là đc . Thoạt lên phòng ngày lầu 1 sẵn tham quan phòng ốc thấy khá đẹp, ánh đèn tím hồng đầy ma mị. Trong lúc còn loay hoay thì 5 phút sau em bước vào với bóng dáng cô gái nhỏ nhắn, khuôn mặt khá xinh, em gật đầu chào mình, cảm giác ban đầu vô cùng ngượng nghịu khó tả. Em kêu a cởi hết đi để xôg hơi ko ướt đồ, khoảng 2 phút ra để tắm, vừa tắm cho mình vừa xịt nước vào cậu nhỏ khiếng nó chịu ko nổi ngóc đầu dậy, phải nói là khoảng tắm rửa em hết sức chu đáo. kì cọ đủ mọi ngóc ngách.
Đến phần massage đấm bóp, bẻ khớp cực kì thích, sau đó là lăn đá nóng vô cùng bài bản, mọi mệt nhọc trong người tan biến. Nóng xog rồi đến lạnh, cảm giác lạnh lạnh chạy dọc sống lưng của chiếc lưỡi em đi từ chân lên hạ bộ lên lưng rồi dừng lại ở lỗ tai khiến cậu nhỏ lại cứng lên khiến mình phải nín thở cố kìm hơi lại để ko out sớm, ở mông có cảm giác như thứ gì đó ấm áp mềm mại cùng 2 đầu ti cứng áp sát vào đẩy lên đẩy xuống, cảm giác hưng phấn tột cùng. cuối cùng cũng đến màn cuối, cả xoay người lại áp vào nhau cứ như jav. em từ hj, bj đến mút bi. tranh thủ bú bình em, bóp bóp 2 cái bánh bao cực kì đã tay, sẵn mò xuống quần luồn tay vào khe lúc này đã ươn ướt kích thích không ngừng. em cắn mạnh vào tai mình khẽ rên ư ử khoảng 5 phút sau ko chịu nổi nữa out luôn. Ẻm còn kêu anh ra nhiều quá vậy. nghỉ một hồi e đi tắm lại cho mình. 2 đứa ngồi tán dóc nghỉ mệt Mình nói làm trong ngành dược. em hỏi có thuốc gì làm yêu từ cái nhìn đầu tiên ko . thế là kết thúc đi về sau 1h15 phút.
Kết KTV 16
V1: căng bóp vừa tay,ti cực nhỏ : 8.5 đ
V2: ôm rất thích 8 đ
V3 căng đét 8đ
V4 nước nôi đầy đủ 9đ
Tic 430k có code
tip 500k
locker 50k
Giữ xe 10k

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Dubai hơi xa nên chưa có dịp thưởng thức.
Chúc mừng bác !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr SKY

KiênTrung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/3/19
Chủ đề
0
2
2
27
0 ₿
16 dễ thương lắm nhẹ nhàng tình cảm. Mình thì yếu hơn bạn rồi. Chưa được 3 phút đã out. Thiệt tình ai mà khỏe thì hưởng thụ chắc sướng lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Mr SKY