Lần đầu tiên ở Dubai Gò Vấp cùng em 9 nút (số 18)

Lượt xem: 3,187

Timgirlgiaisau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
2
47
9
30
0 ₿
Sau time ăn chơi mới nâng cấp lên được cụm từ “ massage Thái”. Lên mạng tìm hiểu và nằm vùng ở congdongmassage cũng khá lâu. Nhiều ngày theo dõi đọc các bài report của các cao thủ đi trước; E mạo mụi inbox cho bác Lục theo đúng bài hướng dẫn thì được chiếu cố làm điệp vụ ở Dubai Gò Vấp.
Hôm qua ngày 4/5/2019 trúng thứ 7 cũng là ngày làm bù cho nghỉ lễ 30/4. Mà làm bù thì sếp tương đối dễ nên 15h đã trốn được về và chạy thẳng sang Gò Vấp để gặp các bé, do là lần đầu đi Thái nên thề các bác là tim đập nhanh như bị phá trinh lần đầu. Đến nơi thì chạy thẳng vào hầm giữ xe, a giữ xe cũng nhiệt tình hướng dẫn lên lầu 1 để mua vé. Đến nơi thì có tư vấn gói sexy nhưng mình kêu để tìm hiểu Thái đã, phải theo từng bước chứ bỏ qua giai đoạn là tẩu hỏa nhập ma. Bỏ qua công đoạn check code, thì được locker dẫn lên lầu 3, kêu vào xông hơi. Lock có hỏi yêu cầu bé nào ko; mình rút 50k gửi cafe và kêu cứ để tự nhiên, theo tour cho hấp dẫn. Thay đồ vào xông hơi thì khoảng 5p bé vào, ngó qua kiếng xông hơi thì tướng cũng minhon, mình thích vậy. ahihi. Ngồi lát ra mồ hôi cho khỏe thì ra ngoài gặp bé. Ấn tượng đầu là mặt tạm ổn (ko teen nhé), , nhưng hơi ít nói, toàn mình gợi chuyện để nói. Phòng 2 người, mình im thì e cũng im, may mà mình nói nhiều. Tiếp theo là màn mẹ tắm con, cũng thú vị, tắm kỹ ko chừa ngóc ngách nào, lâu lắm mới dc tắm kỹ vậy. Tắm xong e ân cần lau khô rồi kêu lên giường nằm
- Mass khỏe: cũng tạm được thôi ( chắc do mình đi khỏe nhiều)
- Mass Thái: nhắc lại là lần đầu mình đi, đang nằm up mơ màng thì e cởi áo hồi nào ko biết, xoa dưỡng thể lên lưng, mình quay lại nhìn thì cặp vú sừng trâu trước mặt, ko quá to nhưng kiểu sừng trâu, mình thích vậy. ngồi dậy bóp liền các bác ạ, thằng nhỏ cũng ngóc đầu mà nhìn. E kêu nằm xuống để e làm, làm mình phải nằm nghiêng lại chứ ko gãy thằng nhỏ. E trườn phê lắm các bác, chắc do lần đầu của e, kèm theo âm thanh nhẹ và màn liếm tai tuyệt vời. Nằm ngửa lại thì mới hấp dẫn các bác, liếm ti kèm âm thanh nhè nhẹ. từ trên xuống dưới quanh bẹn rồi tới thằng nhỏ. Mình kê gối lên cao thấy trọn vẹn những gì e làm kích thích xém ra, mình phải kêu chậm lại để quen nhịp, e trườn lên hành hạ vú mình. E này thoải mái khám phá nha các bác, Vòng 2 còn eo, vòng 3 cũng có, vòng 4 lúc đầu hơi khô, sau thì có mưa giải hạn. E kêu 1 ngón thôi nha a, Ahihi. Sau 1 chút yếu lòng thì cũng bắn, bắn chết cả thằn lằn. E lau người, vào vệ sinh, mặc quần. Còn time mình bắt e lại ôm ấp, mò vú thêm, lát thì thằng bạn gọi đi nhậu nên kết thúc tại đây, trước khi về e soi gương, mình vòng tay bóp vú e trong gương, nhìn thật đã các bác à.
Tick thì bác Lục (tks bác Lục lần nữa)
Tip: 5xx mặt bằng chung.
Giữ xe: cafe đá 10k
Cám ơn anh em đã đọc, lần đầu báo cáo nên có sai sót thì mong ae bỏ qua. Chào thân ái và quyết thắng. :)

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
18 có làm huynh xao xuyến . Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ.

2Lua nha que

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/5/19
Chủ đề
2
16
5
0 ₿
Hôm trước có ghé Dubai, nghe các bác rp bé 01 hoành tráng. Nhưng sao mình thấy pé này làm cũng ko có gì đặc sắc. Đặc biệt phần mệt, mới định động thủ em liền nói hôm nay em tới tháng a ơi. Cảm xúc tụt hết trơn...

Trường Gà 24

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/5/19
Chủ đề
0
2
0
25
0 ₿
Tip: 5xx tùy tâm hay là giá quy định chung vậy các bác ,hỏi ngu tí vì chưa check bao giờ

Timgirlgiaisau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/19
Chủ đề
2
47
9
30
0 ₿
Mình chưa đi 01 nên k biết ntn. Có dịp đi sẽ report cho các ae biết