Lần đầu tiên trải nghiệm trong mưa gió

Lượt xem: 1,064

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Hello các bác đồng sở thích, cùng mục tiêu, thích trải nghiệm.. hôm nay mình có thời gian rảnh ngồi viết vài dòng kể về chuyến trải nghiệm trong mưa gió của mình tại Dubai..

Nhận được điệp vụ từ Lục A Ka hào phóng, trong lòng xung sướng vô cùng và dặn lòng đi làm về sẽ lao tới ngay.. ai dè đâu, đến lúc xuất phát thì mưa gió cứ tấp vào mặt.. lòng nản vô cùng nhưng biết ko thể nào phụ lòng A Ka được và ko thể nào để các bé đợi lâu nên lao vào mưa, vượt chục cây số để đến với các bé.. oh yeah :)

Đến với cơ sở, điều ấn tượng đầu tiên là dịch vụ tốt, cơ sở đẹp , rộng rãi có hầm xe và thang máy.. sau khi vào làm nhiệm vụ đưa code thì cũng được dẫn lên phòng.. ngồi đợi trong hồi hợp, lo lắng, thấp thỏm thì bé 01 đã xuất hiện theo yêu cầu của mình..

Bé được cái dễ gần, nói chuyện linh hoạt, thoải mái, bên cạnh đó thuộc típ có kinh nghiệm và miền Tây dân giã.. vì vậy rất phù hợp với các bác thích đi xả trét, nói chuyện và đùa giớn.. về body thì bé thì đối với mình là cũng ok.. nhưng nếu bác nào thuộc *** thích mình dây, chân dài thì ko hợp nhé

Bé nhẹ nhàng, ân cần dẫn mình đi tắm, ui chu choa, tắm kỹ vô đối, thao tác nhẹ nhàng, cách thể hiện đưa chúng ta đến cung bậc như 1 ông hoàng.. tha hồ thích.. sau đó bé sẽ lau người và ân cần đưa mình lên giường.. hehe

Phần mát xa khỏe thì tạm ổn, chà đá, đấm bóp đủ lực đủ kiểu, có tâm, ko vội vã qua loa. Bên cạnh đó, bé còn bonus cho các bác 1 số giai điệu nhẹ nhàng du dương.. vừa đấm bóp vừa được nghe ca sỹ hát nữa đó. Sau màn khỏe, 2 a e chưa định làm thái mà ngồi nói chuyện 1 lúc.. nói chuyện thoii mà em nó cũng ko tha cho cậu nhỏ của mình.. mâm mê, nghịch ngợm riết nó phải nổi nóng dựng đứng luôn cơ chứ..

Chỗ này mới thấy bé tâm lý, biết thằng em mình nó khoa chịu rồi nên ko bảo, ko yêu cầu bé cũng chủ đọng làm thái cho mình.. đôi gò bồng đi kèm âm thanh JAV làm mình kích thích ra sao.. đi từ đầu xuống chân, từ trái qua phải , kết hợp tư thế toàn thân làm phê gì đâu.. sau đo đến màn lick ti mình 2 bên.. ui đã.. còn kèm nghịch thằng nhỏ nữa chứ.. lick được 1 chúc nhìn mình thấy đơ đơ rồi, thế là lao xuống lau cột, ngậm trứng 36 chiêu tuyệt kỹ phô ra hết. Làm được 1 lúc, khá lâu đó, mình bảo em nó kẹp ngực cho mình.. các bác thử đi nhé.. Đubai chỉ có mình em làm kẹp ngực được thoii đó. Kỹ thuật nhẹ nhàng, âm thanh sống động để rồi mình đành phải chào thua và out ra trong sung cả sướng

Phù!!! Thế là cũng tê tái gà mái.. em tắm lại cho mình rồi vừa đủ hết giờ.. Mình khá hài lòng cho đợt trải nghiệm này

Cảm ơn Bác Lục đã tài trợ cho chương trình này.. tuyệt vời cú mèo bác ah
Tip: Tuỳ ý các bác nhé

Cảm ơn các bác đã theo dõi bài viết của mình