Lần đầu tiên trong đời đi karaoke ôm

Lượt xem: 19,694

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Phụ trách là người đi cóp nhặt hay hay các tụ điểm ăn chơi cho a e về cộng đồng massage . Hôm nay thienthanhomenh đọc 1 bài bên diễn đàn đem về a e tham khảo tiếp nhé he he. Tin này dành cho a e đọc và kiểm chứng đúng hay ko nhé

Sự việc như sau trong lần đầu đi Karaoke ôm các bác ợ

Tối qua sau giờ làm, mình cùng bạn ông anh vác lòng lợn vs bia lên mấy anh em uống. 3 người có tầm chục lon Hà Nội, chủ yếu là 2 ae em uống còn a kia uống ít.

1 lúc ông anh cả về
2 ông kia giải tán. Ngồi lướt web tý ông anh bảo tý đi uống rượu vs anh ko. Đúng lúc mà men chưa đủ làm e say, ờ thì đi. 11h đêm 2 ae đi ra quán ở 136 Hồ Tùng Mậu, cái quán nhà vườn to vật vã, 2 dãy đường vào toàn cau vua... vào nhìn quán phê vãi.
Tình hình là bạn ông a e từ SG ra gọi ông ấy đi nhưng mà vì ông a e ít bia rượu nên mới cho thằng sâu rượu e đi cùng để tiếp các bác.
Vào đến nơi sau 1 hồi làm quen thì em mới biết mình sẽ hầu rượu vs các sếp to.
Tưởng được 1 lần túy lúy ở các nhà vườn sang trọng này, ai dè các bác ý biểu, đi chỗ khác uống tiếp ngồi đây từ tối chán rồi.
Theo kế hoạch là kiếm quán nào đó ngồi nhậu thâu đêm
trong lòng em đang mừng thầm. Ai dè vừa đến khu phố ăn đêm của Hà nội thì mấy bác ấy nhìn thấy quán Karaoke to tướng đập vào mắt. thế là đùng đùng kéo vào.
Em ơi cho anh 1 phòng, gọi cho a mấy e chân dài nhé
s em bắt đầu thấy rợn gáy.
Sau 1 hồi mấy thằng nv đực nó vô chả hỏi ý kiến ai, chúng nó gắp đá bỏ ly, rót nước suối ra bị mấy bác ấy mắng cho té tát.
Rồi các bác ấy hạ hỏa ngay khi cánh cửa phòng bật tung ra, các em chân dài bước vào, sau 1 hồi lựa chọn được 1 em, các em khác đành rút lui cho lượt mới lên.
Rồi đâu cũng vào đấy chỉ riêng e và ông anh em là phủi tay. vì lý do sau :
Ông a em là chuẩn bị đến h gọi điện cho gấu. em thì lần đầu tiên nên éo biết làm gì ngồi im như trời trồng các bác ạ
À sơ lược mấy bạn ông a e thế này
1 bác là sếp lớn ở Parkson HCM
1 bác................. The garden
1 bác.............. C.a huyện SS
2 bác là sếp 2 cty vệ sỹ có khoảng gần 2k quân tại các tỉnh kv miền nam
1 bác là sêp' tđoàn XD MTC

chốt hạ a e em.
Thấy các ẻm ngoài cửa nhìn em vs ánh mắt gạ gẫm, em ko dám nhìn ra các bác ợ, cứ ken em bem thôi, loáng tý hết 5 chai.
Ông anh e quay sang "Chú dùng ko?" em lắc đầu
Thực sự lúc ấy em thế này các bác ạ
Gần 2 năm nay chưa đứa con gái nào động được vào người em từ hồi em chia tay vs gấu ở cuối năm 3 đại học. E nghĩ chẳng lẽ lại để cái con cv này nó bóp tờ rym mình à. thay vì thế em cứ bia em tương. một hồi ông anh em ra ngoài do đến h phone vs gấu, ko thì mấy nữa nó về nước nó cắt...
Còn mình em vs bia, nhìn các bác kia thác loạn theo kiểu SG
các bác ý nhảy thế dưng mà so vs thằng em thì còn thua xa các bác ợ
Hum qua em thế này nên mới ngồi yên, quần ngố hum vào cái shop mua thế nào ko để ý nó đưa nhầm cho size 32 trong khi em chỉ 30 là oki, thế là cứ phải đóng kèm vs cái thắt lưng da sợ đang xõa nó lỏng dây thì lòi 1 số thứ ra thì ê mặt em lắm, cộng thêm đôi tông da mới tậu
nên cứ ken là e bem rùi lắc tại chỗ,
Sau 1 hồi em cũng hơi te nên quyết định vô nhà vệ sinh xả stress 1 phát.
Ra ngồi tự nhiên thấy 1 em mới xuất hiện. ơ kệ xác nhà em, a đây ko là ko.
mấy em này có cái luật là mình ko động vào em ý thì em ý cũng cứ ngồi im, chỉ có ngồi rót bia cho mềnh.
bia vô em cầm mic làm vài bài rock cho các bác vs mấy em cv kia nhảy, toàn mấy bài trong album 3h của ĐVH.
em nhỏ nhất hội có 65kg các bác còn lại toàn trên 80kg bác nặng nhất tự khoe là 105kg
ông anh ngồi đối diện em nhìn thấy em thời ơ vs e kia nên
cứ 2 tay ra hiệu em ngồi sát vô em lắc đầu.
vài lần ko được ông ấy quay sang ông bạn nói cái gì đó, xong ông kia sang nói vs em "đằng nào cũng mất 200k cứ sờ mó tẹt đi"
s em run các bác ợ, em chưa bg đi như vầy lại thêm bảo 200k nữa mà em lại ko mang ví các bác ợ. em có biết luật chơi gì đâu biết có 1 bác chủ trì cái vụ này thì có lẽ em đã khác,
đang lúc tờ rym sun tột độ vì bỏ mịa tý kiếm đâu ra tiền bo chứ, đang cầm cốc bia tợp thì ông anh kia kéo con bé nằm lên đùi em, em giật mình tý sặc, đặt cốc bia nhìn em nó với vẻ mặt lạnh như tiền em nó ngồi dậy, cười, ông anh lại cầm tay em nó đặt vô....... em . xoay xoay, day day dưng mà em đã lốc hơn chục chai ken rồi cứ tẹt đi em, còn lâu nha, xong ông anh em cầm tay em rúi này nọ vào em nó. thôi để cho các bác ấy vui ko lại nghĩ thằng em là Gay thì khổ, em cũng xoay eo xoa đùi em nó, gọi là cho các bác ầy nhìn thấy.

sờ vào người em ý thấy em nó nóng bừng bừng, trong khi điều hòa đang ở 16 độ. em đoán là nhìn các đồng nghiệp đang tác nghiệp mà em nó bị em cho em nó ngồi chơi xơi bim bim nên đang thèm thuồng phát hỏa trong người.

Em vs e nó song ca vài bài ờ giọng em nó như cứt mèo. đòi hát bài nghi ngờ vs em chứ dưng thế nào thằng chỉnh nhạc nó đíu bật cho
2h30 sáng, cuộc vui nào cũng có lúc tàn, may quá em vẫn giữ được 2 năm long thể gìn giữ =))
ra về xuống thanh toán.
ông anh em chủ trì vụ này nên nhận thanh toán
4 củ tròn xoe 2 con mắt
hát 2h, 2 két ken vs 2 đĩa hoa quả công thêm vài gói bim bim mấy con bợm nó xé be bét ra chứ có ăn đâu.

Đưa mấy bác đi ăn đêm rùi cho các bác về khách sạn. trên đường đi mấy bác ấy cứ hỏi nhau thế hôm nay ăn chay hay ăn mặn, có mỗi bác bảo là mệt rồi mai còn làm việc.
Đấy cái lần đầu của em thế ko biết bác nào có tương tự vậy ko
à p/s lúc em đang ăn khuya, thì thằng cưỡi dream chở 4 em cv về, đi qua nó nhìn mấy ae cười.

À lúc ăn đêm nhìn thấy 2 em teen đi cùng vs bạn zai nhìn một em mặt nhẵn hín tóc ngắn ốp sát mặt tròn, trang điểm tương đối bắt mắt ngồi bàn kế bên, chắc tầm 15 16, trên tay phì phèo điêu thuốc, em nghĩ bảo nãy mà là em này chắc em ko nv.
Vục mặt xuống xơi nhanh bát cháo ngao cho nó tỉnh. mấy hôm ko có hột cơm nào vào bụng toàn bia rượu.

các bác ném gạch cho lần sau em rút kn

em hứng đấy

Tại sài gòn a e nào có bài viết hay hoặc đã từng đi karaoke ôm ở các quận 3,4,5,7,8,9,10,11,12, Phú Nhuận, Bình Thạnh, Tân Bình, v.v... thì report cho a e vài cái thực tế nhé

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Mục karaoke ôm Sài Gòn này cũng thú vị nhỉ. THôi để a e sắp tới cùng nhau ủng hộ BOX này nhé :D:D:D:p:p:p