Lần đầu tới Shiatsu gặp em gái DDCN 39

Lượt xem: 2,414

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sex_congtu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/9/18
Chủ đề
5
89
17
35
0 ₿
Dạo diễn đàn vài vòng thấy cơ sở massage Shiatsu nổi lên dữ quá nên *** tui nổi tính tò mò muốn đi thử nên gửi tâm thư năn nỉ xin bác lục cho cái vé đi mở mang tầm mắt. Sau khi nhận được điệp vụ từ bác Lục, *** tui thu xếp tư trang xách dép lên chạy đi lấy trâu cưỡi qua gò vấp xa xôi để được gặp các cô nương ở cơ sở massage mới mở này. Qua vài chục cái đèn xanh đèn đỏ rốt cuộc cũng đến nơi. Đường SG giờ tan tầm chạy mệt thiệt. Rốt cuộc cũng đến nơi. *** tui oánh giá cơ sở này rộng rãi, đẹp & sạch sẽ hơn mấy chỗ massage khác mà tui hay đi. Điểm cộng cho cái nhìn tổng quan. *** tui sau khi gửi xe hùng dũng chạy lại quầy lễ tân có anh locker bự con để khoe code cho anh locker xem, sau 1 hồi anh ấy đồng ý và hỏi tui chọn em nào. Và linh tính của con trym của tui đã chọn em 39, nghe đồn trẻ và chịu quậy như anh locker.
Vừa vào phòng thì thấy em đã chờ sẵn, đập vô trước mắt tui là 1 em gái nhỏ xinh, trắng trẻo dễ thương nhìn là khoái. Như bao chàng trai khác, tui cũng phải khỏa thân vào tắm chung với em. Thân hình nuột nà của em làm tui nóng hết cả người, thằng em dựng đứng như cột cờ. *** tui nổi máu dâm dê trong người lên và bú bình làm em rên la thảm thiết trong nhà tắm. Em HJ còn tui thì bú bình, được 10p thì xuất ra 1 shot đầy lên người em.
Màn massage khỏe *** tui nhận thấy em làm cũng tạm được, không có gì đặc sắc lắm.
Màn massage mệt thì làm phê lắm, em chà thái rất kỹ, V1 khá to, đầu ti săn chắc làm đến đâu phê đến đó. *** tui chịu đựng dữ lắm chứ ko out sớm lại kỳ. Em biết vậy nên làm từ từ chậm rãi. BJ được 1 lúc *** tui lại thất trận vì cái lưỡi của em đỉnh quá, kết thúc 1 buổi massage phê tê tái con gà mái.
Góp ý xíu là em BJ lâu lâu lại chạm răng, tì lệ HJ/BJ chỉ khoảng 50 50, anh em nào thích 30 70 hoặc BJ full thì cân nhắc nhé, còn lại ổn.

Face: xinh xắn, dễ thương nhìn muốn cắn :)
V1: khá khủng, săn chắc đầu ti nhỏ, bú bình rất sướng.
V2: thuộc dạng có da có thịt nên ôm sướng phải biết.
V3: khỏi nói doggy chắc có nước xuất tinh sớm với cái V3 của nàng.
V4: nước nôi không nhiều, nhưng *** tui thấy vậy cũng OK.
Tic: bác Lục lo, cảm ơn bác Lục nhiều nhé.
Tip: 8xx vì em làm cho tui 2 shot, khá hài lòng nên không phải phá giá nhé mấy anh em.

Cuối cùng cảm ơn các bạn đã đọc bài viết của *** tui, chúc các đồng dâm đi massage vui vẻ sảng khoái nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

ĐinhLam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/19
Chủ đề
0
6
0
44
Q4
0 ₿
ok chúc mừng bác có buổi khám phá quá tê,tui củng thích như vậy nhưng chỉ làm với em mối ruột thôi,củng gần hai năm rồi,teves rất đã,chỉ mỗi cái là hơi mỏi cổ ;))

sex_congtu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/9/18
Chủ đề
5
89
17
35
0 ₿
Uh phần massage khỏe tạm được, chắc do cơ sở còn mới. Còn lại tui thấy ổn mà

sex_congtu

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/9/18
Chủ đề
5
89
17
35
0 ₿
hàng t cũng bình thường à, chắc em ấy làm hăng quá nên lỡ thôi, hên là chưa tróc da chảy máu :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.