Gò Vấp LẦN ĐẦU TỚI TRẢI NGHIỆM MASSAGE LUXURY

Lượt xem: 1,058

Lê Thanh Phúc

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/4/22
Chủ đề
1
8
0
0 ₿
Chào anh em trên diễn đàn này hơi buồn nền là gọi ngay cho bác hải để lấy code .Xong xui thì phóng lẹ qua Luxury vào buổi chiều nên là ít khách kh phải đợi lâu coi hình xong chốt em số 70 tại nhìn hình thấy em hợp gu mình quá .Rồi mạnh dạn book luôn vé nuru 69 luôn cho nóng kkk

Lên phòng xông hơi được tí thì bé vào bé nhìn khá xinh và dễ thương.Bé lấy khăn lâu người cho mình xong thì dẫn mình vô tắm .Thiệt chứ phải công nhận bé dâm lắm các bác à ,bé vừa tắm kĩ mà còn vừa nghịch thằng em mình xem out trong bồn ,sợ quê nên là tui bế em lên giường để qua phần chính luôn.

Vô phần chính nha các bác. Bé vô bài mát xa , bé mát khỏe khá tốt và đủ lực khá là thoải mái. Tiếp đến là phần mát xa mệt thì cái V1 của em chà phát nào thì tê phát đấy luôn các bác, ta nói nó vừa mềm vừa ấm lại còn vừa có lực đàn hồi nữa chứ, còn gì để nói nữa đâu. Xong bé kêu mình lật người mình lại rồi đi lưỡi từ trên xuống tới thằng em mình là bắt đầu người mình run sướng cả lên. Rồi bé bắt đầu vào thế 69 thì chưa gì cô bé này nước đã lênh láng rồi làm cho cảm xúc mình dâng trào lên nên tầm chưa đầy 10p thì mình cũng chịu thua bé. Do out khá sớm nên hơi bùn còn chút thời gian thì nằm ôm ấp bé 1 tí tâm sự các kiểu, và cuối cùng bé dẫn mình đi tắm thêm lần nữa rồi cũng phải chia tay bé .

Đánh giá tổng quan thì Csvc ở đây rất tốt
Còn bé ktv70 đánh giá mặt 8/10 vì mặt khá xinh.
V1 8/10 đã vừa tay mình
V2 8/10 hơi lipit mà với mình vậy là đc
V3 8/10
V4 8/10 nước nôi đầy đủ
Tic=30% nhờ bác hải
Tip= giá vé gốc
Sẽ quay lại gặp em nha cô bé 70 ơiiiiiiiiiii

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Lần sau em tới bé sẽ là người đón tiếp anh ạ hihi