Bình Tân Lần đầu trải nghiệm 22 dbbt

Lượt xem: 769

Anhchangngaytho

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
30/8/18
Chủ đề
9
186
67
24
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hôm nay cảm thấy trong người ê ẩm, nhứt mõi liền nghỉ tới dbbt . 10p sau mình chạy vô thì có bác bv nhiệt tình mời lên trên. Lên trên vừa xong, mình liền lấy vé osen và được a lễ tân cho chọn hình ipad. Nhìn thoáng qua, đập vào mắt mình là bé 22 đúng gu của mình. Hi Hi. Ngồi nói chuyện 1 tí thì a pv mời lên phòng, hướng dẫn mình các kiểu và mời vào xông hơi. Xh tầm 10p thì bước ra thấy bé đang pha nước đợi mình sẳn. Lúc đó trước mắt mình là 1 cặp đào căng đét và kèm theo giọng nói nhẹ nhàn. Mình liền ôm lấy bé tâm sự balabala 1 tí. rồi bé mời mình vô tắm. Bé tắm rất bài bản, bé dùng cái lưỡi thần kì mơn trớn thằng em của mình. Làm thg nhỏ cương cứng lên. Bé ghé nhẹ vào tai, nói a lên giường e làm cho a sướng hơn nữa. Tới phần massage khỏe, bé đấm rất có lực. Tay nghề khá ổn. Phần massage Thái thì khỏi phải chê. Bé chường tới đâu làm mình sướng tới đó.. hi hi. Nói nhỏ với ae là cặp bưởi vừa tay nha. Bé làm kích thích quá mình liền kêu bé bj liền. Ôi sao khúc này nhìn bé dâm dâm thế này. Mình liền 69 với bé. Bướm khá múp và ước đẫm, 2 người kết hợp như nyc lâu ngày kh gặp. Rồi chuyện gì tới cũng tới được tầm 15p sau thg nhỏ phun trào vào miệng em ấy.hehe xong Việc bé vào tấm cho mình lại rồi đến lúc mình ra về
Đánh giá: massage khỏe khá OK. Thư giản thì không gì để chê.
V1: vừa đủ xài 7đ
V2: hơi mở 7đ
V3: căng đét 9đ
V4: hồng hào, ước át 8đ
Tip 1000k. pv-bv 100k cafe
Ae nên thử để có trải nghiệm như mình mặt dù mặt tiền bé không xinh bằng máy bé khác.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
CS Cám ơn anh đã dành thời gian viết bày rp cho bé.
chúc anh có một ngày tốt lành mong cs sẽ đc phục vụ anh trong thời gian sớm nhất:cuteonion57:

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
lâu chưa được cảm giác ôm ấp chấm mút, lên coi rp anh em mà nứng cả lên.

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
sắp xếp nay lãnh lương vào luôn

Massage Dubai Bình Tân