Hà Nội - Lần đầu trải nghiệm 37 kỹ thuật kèn sáo tốt | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Hà Nội Lần đầu trải nghiệm 37 kỹ thuật kèn sáo tốt

Lượt xem: 374

landroverhanoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
Cuối tuần kiếm chỗ vui chơi xả stress sau 1 tuần làm việc mệt mỏi, nghe thằng bạn đồng nghiệp giới thiệu matxa Windy Kim Ngưu mới khai trương gần đây nên đi trải nghiệm thử

Matxa Windy Kim Ngưu cũng dễ kiếm, cứ theo địa chỉ là tìm được liền, tới nơi được đón tiếp chu đáo, lễ tân tới tư vấn các gói dịch vụ đầy đủ chi tiết, rổ giá cũng phù hợp túi tiền của mình, sau 1 hồi tư vấn và lựa chọn thì mình chọn được số 37 để trải nghiệm thử

Về cơ sở vật chất thì cơ sở mới nên khang trang, đẹp đẽ, phòng matxa rộng rãi đầy đủ tiện nghi

Lên phòng thay đồ xông hơi chừng 10p ra là thấy em vào phòng

Ấn tượng đầu tiên về em là em nhìn khá dễ thương và ngoan

Face: xinh, dễ nhìn

Tướng nhỏ nhắn, chừng 1m58 – cỡ 43kg thích hợp mấy bác thích nhỏ nhắn

V1: vừa đủ bóp, bóp vừa tay, bú thoải mái

V2: mình dây thì eo ót thon gọn

V3: ổn áp, bóp mềm

V4: điện nước đầy đủ

Em nói chuyện cũng vui vẻ, dễ gần

Kỹ thuật: phần tắm em làm tình mơn trớn nhẹ nhàng mà phê, đủ bài

Matxa khỏe: nhỏ nhắn mà đấm cũng ổn áp, làm bài bản, mình không quá chú trọng phần matxa khỏe nên chỉ cần đấm tương đối là ok

Matxa BJ, kỹ thuật kèn sáo của em cũng khá ok, ngậm bú mút nhiệt tình, trườn thái, đi lưỡi, chơi 69 vét máng đủ hết, em làm cũng nhẹ nhàng không quá mạnh bạo, tốc độ nhịp nhàng, mình nói muốn phê lâu em cũng vui vẻ làm BJ chậm rãi cho mình hưởng thụ đủ phê rồi mới bắn

Tổng kết: 8/10 em 37 này là 1 số khá chất lượng, trải nghiệm xứng đáng đồng tiền bát gạo

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
253
2,665
1,950
0 ₿
Đi matxa bằng xe Landrover thì bé nào cũng phải mê bác thôi hehe