Gò Vấp Lần đầu trải nghiệm Adam không mấy vui vẻ

Lượt xem: 4,166

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Xin chào các anh em đồng dâm , Hôm qua ngày 5/2 rảnh nên mình có lấy code của tư vấn Quốc Vinh , sau khi đc tư vấn và nhận đc code thì tối hôm qua phi từ Q2 qua Gò Té liền yociexp30
mình đã chọn bé 56 vào lúc 20h15. Mình mua vé super và đc giảm 30% từ code của bạn tư vấn .
Vì lần đầu trải nghiệm ADAM không mấy vui vẽ lắm.
Vì mình đi mát xa thường nên không xông hơi B32ngồi chờ bé cho máu. Bé bươc vào mặc đồ cosplay học sinh như bên ozawa chắc do cùng chủ . Tính tình bé hòa đồng cởi mở lun bắt chuyện vs khách mà nói chuyện cũng dâm nữa nhưng mình thích B38
Ngồi trên ghế tantra tâm sự 1 lúc thì tụi mình cũng vô bồn cho bé tắm
Ngoại hình bé thì 7/10. Bé tắm cho mình xong ôm mình từ đằng sau rồi đi đường lưỡi khắp body mà nó tê như chưa dc tê còn gì là thằng nhỏ đang gồng gánh đằng trc nữa.B54 .
Bé bắt đầu đi đường lưỡi đằng trc . Click ti và chén lun thằng e đang gào thét nảy h B56. Thế là mình out trong sung sướng.
Rồi bé kêu mình lên giường nằm xấp xuống để mát xa khỏe + đá nóng. Cái này mình sẽ k rì viu nhiều tại thường hầu hết quy trình như nhau .
Rồi đến mát xa thái yociexpress06. Bé lăn lê bò lết lấy ngực chà khắp lưng .rồi hun khắp cơ thể rồi lên sau gáy và man tai là bắt đầu thằng e lại dựng dậy đòi biểu quyết r đó yociexpress05
Xog bé hỏi mình có mún 69 ko . Mình say yes. Thế là bé ra tắm táp lại tý . Rồi quay vô vs mình. V4 của bé ổn , sạch , thơm yociexp32. Bé vừa bj cho mình vừa rên khe khẻ phê phê do tui cũng đi bài ở dứi phê lắm á yociexp66. Rồi tui lại ra lần 2 trong sung sướng . Lần này bé có cia cho mình. Xong 2 đứa tám táp rồi nằm ôm nhau tâm sự nc
Nhưng sẽ trọn vẹn hơn nếu phục vụ không búng tay và gõ cửa phòng khi tui đang còn thời gian. Khá thất vọng về điều này, sau khi xong rồi thì tui xuống phòng khách ngồi nghỉ ngơi tý. Phục vụ lễ tân ngồi bấm điện thoại chứ không hề lại hỏi tui anh cần gì không hay nói chuyện với tui như bên Ozawa chỉ quăng cho mình chai nước mà k hỏi mình cần gì an gì ko dù mìn khá đói. K có tý trái cây gì bỏ vô mồm lun yociexp99

. Khá thất vọng về thái độ phục vụ ADAM , hy vọng cơ sở sẽ cải tiến về phục vụ để ngày càng hoàn thiện hơn.
Đánh giá
CSVC : 8/10
V1 hệ cam việt khá đầm tay
V2 có tý lipid
V3 đủ xài
V4 chất lương
Kỹ năng 56 : 10/10 ( anh em đáng test nhé )
Tư vấn viên thân thiện nhiệt tình 10/10
Lễ tân , phục vụ 2/10 ( tệ vl )
Tic: 560 đã giảm 30% tip: bằng tic chưa giảm

• Sad
Điểm cảm xúc: Pharmacity

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
túm lại là mấy ku locker lóc chóc thôi, không sao, tui ứng bé đó rồi ấy .

• Love
Điểm cảm xúc: Sangphuoc

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
bé của @MrxXx gặp rồi nè. làm ok luôn.
l.o.x thường vào nhanh gọn , chọn sẳn vé, vào là lấy và chốt số, đi suất lúc nào cũng dư 10-15ph để ngồi lại trong phòng với bé, mặc đồ xong tâm sự tý ra là thanh toán về, kỵ nhất ngồi phòng thư giản. ( gặp đồng râm lại lên cơn thêm suất tốn kém kekeke).

• Love

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Mình cũng dư tgian như bác nhưng k dc ở lại tâm sự vs bé B12

• Sad
Điểm cảm xúc: L.O.X

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Chắc bạn xui gặp lễ tân với locker âm binh. Mình trước giờ đi toàn lố giờ của người ta từ 5-10p, có khi họ phải gõ cửa đến 2 lần mới chịu xách đít ra yociexp100
Quan trọng là lúc ra ngoài ngồi nghỉ nhân viên vẫn vui vẻ nhiệt tình phục vụ hỏi han.

• Love

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Xui thiệc á bạn B12 vừa phải ra sớm vửâ ngoài ngồi nghỉ mà bị nhân viên bơ

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở rất xin lỗi anh về sự cố bên bộ phận phục vụ, cơ sở sẽ chỉnh đốn lại cách phục vụ ạ và rút kinh nghiệm để dịch vụ ngày càng đi lên
Cũng chúc mừng anh đã có 1 bữa chơi vui vẻ với bé 56 anh nhé
Nếu có cơ hội anh ghé cơ sở để trải nghiệm nhiều bé xinh hơn nữa nha a

• Sad

Sangphuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/21
Chủ đề
3
25
6
0 ₿
Vâng cảm ơn admin . Nhưng chắc sẽ ko quay lại adam lần 2 B10

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Xui vậy, chia bùn cùng ông bạn. Đợt tui đi tầm trưa 2 lần bên Adam toàn lố giờ, xong ra còn được niềm nở mời nước =))

• Love

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Cơ sở này cũng bt. Tụi pv thì tụi nhóc.điều phòng như cái chợ. Chạy lên chạy xuống. Có bao nhiêu khách đâu. Dẫn vô phòng còn có ý muốn xin tiền phục vụ. A già rồi đâu phải 2 lúa mới đi chơi mà nói cái kiểu " để giới thiệu e này đẹp e kia vui vẻ" tụi pv làm gì có quyền bóc tua tụi ktv. Xạo xạo là giỏi.đi 1 lần trải nghiệm cho biết. Đi bên DUBAI BÌNH TÂN là ưng ý tụi pv

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Cơ sở này cũng bt. Tụi pv thì tụi nhóc.điều phòng như cái chợ. Chạy lên chạy xuống. Có bao nhiêu khách đâu. Dẫn vô phòng còn có ý muốn xin tiền phục vụ. A già rồi đâu phải 2 lúa mới đi chơi mà nói cái kiểu " để giới thiệu e này đẹp e kia vui vẻ" tụi pv làm gì có quyền bóc tua tụi ktv. Xạo xạo là giỏi.đi 1 lần trải nghiệm cho biết. Đi bên DUBAI BÌNH TÂN là ưng ý tụi p
Đúng ý tui. Mẹ bây giờ những cơ sở như này mọc đầy. 1 chủ mà mở 3 4 cái là bt. Bọn pv ở đâu đúng là lóc chóc. Giữ xe ra giữ xe. Pv ra pv. Đéo thằng nào ra thằng nào

• Like