Tân Bình Lần đầu trải nghiệm bé 59 - mê quên lối về

Lượt xem: 891

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Richieshitt123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/12/23
Chủ đề
2
2
3
Tphcm
0 ₿
Mình đi trải nghiệm massage cũng nhiều rồi nhma lần này là lần đầu đến Monkey D, vô *** thấy có bé 59 nhìn xinh, to, trẻ nên book ngay liền.

Vừa tới cơ sở là có nhân viên nhiệt tình dắt xe ngay, vào thì được tư vấn các gói nhiệt tình, chi tiết, sau đó ngồi trên ghế dựa êm ru uống miếng nước. Đợi khoảng 5-10' thì có nhân viên dẫn lên trên phòng, do mình đến sớm một chút.

Lên phòng thì bé đã đợi sẵn trong phòng, ấn tượng là nhẹ nhàng, chu đáo, giọng bắc dth lắm, mặt xinh hơn trong hình nha. Vào thì mình xông hơi một chút, xông hơi nóng nha, thích hợp để thải độc tố tốt sức khỏe lắm, xông hơi khoảng 10' thì mình đi ra, bé nhẹ nhàng lau cho mình, sau đó ngồi nch hỏi thăm nhau xíu. Sau đó thì vào bồn tắm, bé có chiêu kì người bằng ngực đã lắm nha, ngâm mình chút thì bé thư giãn cho mình, mê mệt cái đường lưỡi điêu luyện, bé đi lưỡi quanh người sướng run lên, được khoảng 10' thì mình out trong miệng bé, ấm lắm nha.

Sau đó lên giường massage khỏe, bé làm tốt nha, chiều theo sở thích lun, mình thì ko cần quá mạnh nên z oke lắm. Bé làm có tâm chứ ko phải đấm qua loa đâu, đáng trải nghiệm. Vừa massage bé nch vui vẻ lắm, ko sợ bị nhàm chán đâu. Sau khỏe thì đến mệt, như đã nói v1 bé to lắm, nên trườn tới đâu phê tới đó, còn rên rên nữa nghe đã lắm, trườn xong thì đến thư giãn lần 2, bé quay lại 69, mình mò tay khám phá v4 thì thấy bót lắm nha, đã lắm, ae ghé trải nghiệm sẽ hiểu liền, bé đi lưỡi quanh thằng nhỏ, phê khó tả lắm, ko bị cạ răng tí nào đâu nha, vừa ngậm mà có rên nữa thì ai chịu nổi, đc 10' là mình out r.

Bth mình đi 2 cái thôi, nhma ghiền bé quá nên lm shot 3 luôn. Tuy hơi lâu nhma bé ko than mệt đâu, còn nhiệt tình nữa, lúc này là lúc bé dùng hết tất cả bài này. Ta nói lúc đó được trải nghiệm tất cả chiêu thức nó phê lắm. Mình gần ra thấy bé cx mệt nên nói bé dùng tay kèm dầu bôi trơn, tay điêu luyện lắm, sướng điên. Sau cùng thì cũng ra và đi tắm lại, bé tắm kỹ lắm để ko bị dính dầu bôi trơn nữa.

Đánh giá tóm lại:
Face: 8/10 (trẻ lắm)
V1: 10/10 (xứng đáng trải nghiệm)
V2: có tí da thịt mát rượt 7/10
V3: mềm, vỗ bốp bốp 9/10
V4; bót lắm 10/10
Tic= 400k (do đang có km)
Tip= 1100k
Mình đi gói vô cực nha

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
151
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đi bé 59 là phê lòi khỏi nói, V1 bao sướng, mà bác lần sau nhớ chụp thêm hình vé hay phòng j đó thì đc khuyến mãi thêm đó

Massage Monkey D

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/1/24
Chủ đề
6
74
59
0 ₿
Cảm ơn a trai tin tưởng sử dụng dịch vụ bên e ạ ❤️❤️❤️

Trạng thái