Q.6 - Lần đầu trải nghiệm cùng bé yêu 29 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.6 Lần đầu trải nghiệm cùng bé yêu 29

Lượt xem: 190

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
27
93
76
Sài Gòn
0 ₿
Thấy co sở gần nhà giá cả đang km nên quyết định qua. Bên co sở có hầm giữ xe . Bên đây có chị quản lý nữ khá thân thiện . Bữa giờ toàn gặp nam quản lý. Đi xong xuống nói chuyện thấy chị nhiệt tình tiếp thu ý kiến. Thấy bên khác quản lý nam nói cười cười xong bữa sau vẫn y như cũ. Hy vọng chị sẽ tiếp thu
Co sở theo chị nói ít nhân viên để dễ quản lý đảm bảo chất lượng cho khách nên bé lên hơi lâu. Phần bồn tắm thì hơi nhỏ nhưng có đầy đủ nhà vệ sinh xông hơi ướt kho đây du có tu quân áo. Nói chung so với bên tốt nhất mình từng đi thì chỉ thiếu TV nghe nhạc là hoàn hảo . Riêng các bé bên đây chị nói hàng thật hết chứ không có thẩm mỹ. Để lần sau đi các bé khác coi dung ko
Về phần bé 29 sinh 2004 khá dễ thương vòng một vừa tay săn chắc như con gái mới lớn ko xe . Bé vui tính nói chuyện vui vẻ.ben đây giường và đồng phục là áo yếm theo kiểu xưa khá là lạ . phần mệt bé còn trẻ nhưng khá kinh nghiệm bj ko có chạm vào răng và lúc cia cũng nhã ra giấy chứ ko phun tùm lum mất thẩm mỹ . Lúc ra bé ngậm khá lâu.
Bé người Huế khá là lạ . Hỏi bé thì bên đây người trung khá nhiều . Trong khi đó giờ mình đi toàn các bé miền tây . Bé miền Trung nên nhiều khi nói phải nói đi nói lại mình mới hiểu . giọng bé chưa lai nhiều lắm
Tổng kết
Mặt 7/10 trẻ dễ thương
V1 8/10 real vừa tay săn chắc ko xe
V2 8/10 vừa phải ko ốm ko mập
V3 9/10 to tròn
V4 ko 69 nên ko nhận xét
Thiệt hại
Tic 300 k tip bằng ve

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Quận 6

Massage Luxury Quận 6

Hạ Sĩ