Cần Thơ - Lần đầu trải nghiệm đi 1 được 2 tại Dubai | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Lần đầu trải nghiệm đi 1 được 2 tại Dubai

Lượt xem: 868

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/10/22
Chủ đề
14
139
16
31
Cần Thơ
0 ₿
Hello các đồng râm, đọc tiêu đề của em các bác bị tò mò đúng ko chính xác là như vậy. Chuyện là mấy hôm trước chơi event của bác @Dory may mắn đc trúng giải nên mò ngay vào Dubai. Đến vòng chọn nhân vật thì 1 số bé off đèn đỏ, 1 số bé thì kẹt khách nên ko còn nhìu lựa chọn nên mình quyết định pick số mới 14. Lên phòng cởi truồng xông hơi tầm 5p thì bé vào, 1 bé nấm lùn chuppy nói chuyện dễ thương, lễ phép. Bé dắt mình vào tắm rửa gội đầu rồi ra lau người sấy khô, rồi nằm úp xuống cho bé massage, bé làm bài bản đủ lực cũng phê phết, đến phần quan trọng bé vừa thoa dầu lên người mình chuẩn bị trườn thì bé đứng dậy chạy vào bồn tắm mình ngơ ngác hỏi thì bé bảo bé bị..ối dồi mình nghĩ trong đầu bữa nay là ngày hội đèn đỏ hay sao á bé lễ phép xin lỗi rồi nói mình hôm khác sẽ bù và xuống báo lễ tân đổi bé khác lên làm cho mình. 1 lúc sau có bạn lễ tân mang ipad lên mời mình chọn nhân vật lần 2, kkk tầm này rồi bé nào cũng đc em ơi mình để bạn random luôn. Nằm đợi tầm 5 phút nhân vật mới bước vào thì ối dzồi tưởng ai hoá ra là cặp dzú ý lộn gương mặt làm dậy sóng giang hồ gần đây double six. Tưởng ai thì ra người quen mình và ẻm ngơ ngác nhìn nhau cười, chào hỏi vài câu thì tiếp tục phần việc còn dang dở thôi, ẻm thoa dầu lên người mình rồi bắt đầu trường bằng đôi dzú size khủng khắp người mình, mơn trớn, thỏ thẻ vào tai mình vài câu rất dzâm sau đó xoay người mình lại tấn công bằng chiêu bánh mì kẹp thịt, riêng món này khó ai bằng 66 nhờ lợi thế cơ địa, mém tí em phọt luôn ngay đầu trận may em kịp đung chiêu đánh lạc hướng đổi thế đứng dậy cho bé bú. Hì hà hì hục tầm 5 phút rưỡi thì em out hết vào miệng bé trong sung sướng. Xong bé dắt em vào bồn tắm rửa lại rồi ra ngoài lau khô ráo nước mặc đồ chỉnh tề chia tay nhau ôm hun thắm thiết, kết thúc 1 trải nghiệm đáng nhớ.
Đánh giá sơ bộ (phần này em đánh giá bé mới 14 nha, 66 thì các bác đánh giá nhìu rồi):
Be nói chuyện vui vẽ, nhiệt tình, lễ phép
V1: to mềm
V2: có lipid
V3 V4 chưa kịp ngó tới
Thiệt hại:
Tic: free code event thiểu số
Tip: 66 (800k) + 14 (200k)

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
91
662
552
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ .

HuyHuy1604

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/8/23
Chủ đề
4
26
11
Vĩnh Long
0 ₿
Bé 66 vú khủng nhất dubai