Bình Tân Lần đầu trải nghiệm Dubai Bình Tân cũng với Pé 09 Siêu Siêu… DCCN (Cưng)

Lượt xem: 1,992

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào cả nhà lại là em đây, chuyện là tối qua đc ngày nghỉ sớm nên có cảm giác rảnh rổi ko biết làm gì. Nghe Dubai Bình Tân đã lâu nhưng xa quá tính e thì ngại đi xa, sẵn đang buồn đi ngoài hóng gió rồi lũi qua Dubai BT trải nghiệm thử 1 lần trong đời. Em thì cũng ở Bình Tân nhưng mà Bình Tân này lạ lắm =))) xa tận 10km lận hà :3onion15:
Nay có thêm dịch vụ valentine cs có mời rượu vang mang lên phòng nhâm nhi chung với bé nhưng tiếc thay em ko biết uống rịu =)))
Về CSVC:
Lần đầu tới vừa vào đã có anh bv chờ sẵn lủi vào xuống hầm đá chóng đi lên đã có anh lễ tân đẹp zai chờ sẵn (+1 nhiệt tình). Làm xong xuôi thủ tục check code nhanh gọn ngồi vào ghế phòng chờ rộng rãi, thiết kế đúng chất dubai, ngồi 2p chờ chuẩn bị thì cũng đc anh locker đưa lên phòng, điểm cộng với em là cs có thang máy vì e ko thích leo thang bộ x1000000 điểm csvc =)))

Phòng thì sạch sẽ thoáng mát thiết kế màu sắc sặc sỡ có toilet nằm ở góc sâu rất riêng tư , ghế thì đúng chất cho vua ngồi to hơn cả người em, đặc biệt giường hình tam giác nữa lạ thật sự, điểm trừ của em là phòng hơi nhỏ e đi phòng rộng nhất của cs nhưng em vẫn thấy chật, có xông hơi nhưng không có xông khô bồn cầu thì hư văng ốc tùm lum luôn, bồn tắm thì vừa đủ rộng để 2 người thoải mái ngâm bồn. Túm cái váy lại là đẹp nhưng hơi cũ 7đ
Về KTV:
Vào phòng thay đồ ra vào xông hơi tầm 5p là bé lên liền rồi, thò đầu ra chào bé thì thấy bé mang váy ôm màu đỏ rách từ trên xuống dưới để lộ cả 3 vòng, choaa mới nhìn thui đã kích thích dã man. Ra ngoài ngồi vào ghế bé đã xà vào lòng ngồi ôm ấp hun đủ kiểu rồi bà tám trên trời dưới đất ( dành cho ông nào hướng nội vào là bé trị được ngay )
Xong màn chào hỏi bé cũng cởi bỏ xiêm y dìu em vào bồn. Phần tắm bé tắm ko chỉ kĩ mà còn rất ư là bài bản, vừa gội đầu vừa ms đầu luôn rất thư giãn, bé còn dùng cả sữa rửa mặt rửa mặt ms mặt luôn 10đ cho phần tắm nhiệt tình
Thư giãn lần 1 lưỡi của bé e ko đánh giá cao nhưng skill lưỡi bé có nhiều cái độc lạ lắm, lúc bé xuống phần đùi thì thằng nhỏ đã cứng ngắc bé quay qua hun thằng em 1 cái chóc xong ngậm thằng nhỏ BJ, phần này nói chung bé dùng tay hết 70% còn 30% là BJ, miệng bé chỉ hôn vào vùng kích thích (nếu ae yêu cầu bé làm miệng thì bé vẫn làm cả nhé, riêng em làm miệng khó ra nên để bé dùng tay luôn cho bé đỡ mệt) độ dâm thì khỏi phải bàn mò mẫm v4 bé thì thôi nước chảy thành dòng, mọi lần đi đa số e ko dám móc sợ các bé đau đằng này bé gợi ý cho e đc móc lun dâm quá trời rùi. Sau 10p quằn quại dằng co thì e cũng out chào thua và bé CIA luôn ( ae lưu ý nhé trong gói ko bao gồm CIA, bé có muốn CIA hay ko là do bé cả nhé nên ae cứ lịch sự nhẹ nhàng là đc hết cả ) xong xuôi bé tắm sơ lại rồi dìu nhau ra giường
Phần ms khỏe dành cho ae nào thích ms khỏe, bé làm đã lắm nhé vì lúc trc bé có làm bên spa nên nên khá thuần cho phần này ( trừ mấy ông to con thì bé bẻ ko nỗi =))) )
Phần ms mệt thái nuru bé làm có rất có cảm giác phần này ae tự trải nghiệm nhé e ko nói quá sâu vì e mãi bà tám với bé nên cũng ko để ý
Lần 2 này cũng như lần 1, thêm cái nữa là bé ngồi cho ae móc cua thoải mái, như ae đã rp bé có nhiều kiểu thư giản lạ lắm nên ae cứ trải nghiệm từ từ
Riêng phần em đi ms cũng nhiều nên em đánh giá sơ bộ giống nhau, gu em theo trường phái bạo dạn, tình cảm và bà tám nên chủ yếu đi tìm cảm xúc là chính
Bé mang lại cho em cảm giác lạ nhất từ trc đến giờ về độ chân thật, thẳng tính của bé lâu lâu khùng khùng ngơ ngơ nữa cưng lắm… e nhát gái nên đc mấy gu dạn là e dính lắm

Phần kết e đánh giá sơ bộ như sau
CSVC: 7đ
KTV 09:
Face 8đ dễ mến
V1: to căng vừa người, bé có làm nhẹ
V2: mình dây cây cảnh
V3: to tròn láng mịn
V4: nước chảy thành sông

Vé ***Queen
Tic + app Camapro: 840k( giảm 30%)
Tip = on2
Tổng thiệt hại 2tr050

Bé dẫn e xuống trong thang máy vẫn ôm thèo nẹo mò mẫn thẳng nhỏ miếc cưng lắm, xuống rồi bé còn ko quên trao cho e 1 nụ hôn thắm thiết nồng cháy rồi chào tạm biệt, tình cảm quá điiii :2onion35:

Cuộc gặp gỡ ngày hôm ấy, tôi nhớ em đến tận hôm nay, cuộc gặp gỡ giữa biển người, nhưng …. Say
Sẽ còn gặp lại em nnn lần, cảm ơn em

Cảm ơn app camapro đã tài trợ cho buổi trải nghiệm, chúc tất cả sức khoẻ làm ăn phát tài. Chào thân ái !

P/s: cũng ko muốn cất làm của riêng lắm nhưng mà bé bắt viết cho có khách nên ae ghé ủng hộ bé nhé dạo nay hơi ế =)))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,815
3,062
Hang Thỏ
64 ₿
Choy oy... bé cưng 09... bài viết quá ư hay luôn...
Dính là dính là dính nha e...:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Baolog.103

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Rồi dính rồi :)))

• Haha

Aibietai

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/10/21
Chủ đề
0
19
3
0 ₿
Dubai Bình Tân có vé Queen mới hả bác

• Like

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
bài viết có 1 số từ ngữ chưa đúng ở phần cuối, bạn lưu ý nhé

• Love

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Vé đó là vé sexqueen á bác có thêm dịch vụ valentine nữa, sau này sẽ áp dụng vào vé luôn

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
09 thì thui chứ, nhím gặp bé là lần nào về đi 2 hàng

• Haha