Lần đầu trải nghiệm Dubai Cần Thơ gặp em số 10 tuyệt vời !!!!

Lượt xem: 3,741

kehuydiet6

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/6/15
Chủ đề
4
51
19
33
0 ₿
Đi công tác vô tình thấy Massage Dubai tại số 12 Trấn Phú , q.Ninh Kiều vừa khai trương đang mệt nên vào thử xem thế nào.

Vừa vào thì thấy cơ sở làm lại quá đẹp nhìn rất sang trọng . Nhân viên chào hỏi nhiệt tình tư vấn vé và đưa ipad cho mình xem , thấy em số 10 nhìn dễ thương nên mình đi thử .

Nhân viên đưa mình lên phòng xông hơi ngồi chờ , được 1 tý thì bé vào bé mặc áo yếm nhìn nhỏ nhắn vừa khiêu gợi lịch sự cười chào mình . Bé lấy khăn lau mồ hôi cho mình 2 đứa nói chuyện tý thì dắt mình đi tắm .

Em tắm mình sạch sẽ kỹ như mẹ tắm cho con hehe. Bé nói tắm sạch tý bé thưởng cho nghe thế thằng em muốn biểu tình liền .

Thường ở nhà con vợ kêu gì cũng làm từ từ không biết sao vào đây em kêu cái làm liền chán thế không biết . Bé kêu leo lên giường cái leo lên ngay .

Tập 1 : Mình thật sự sốc , bé massage quá đỉnh ae ạ . Đi mấy chỗ khác thường mấy em đánh qua loa vài cái là xong . Em nói từng làm massage khỏe nên làm rất bài bản ,đấm lực tốt đấm đến đâu hết nhức mỏi đến đó . Em còn có tuyệt kỷ bẻ lưng siêu đỉnh ,nghe răc răc sướng vl .

Tập 2 : Sau khi hành thân xác xong thì chuyện gì đến cũng đến . Bé cởi áo yếm đi bài Muay Thái bé đi tới đâu tê tái đến đó , bé còn rên nhẹ làm thằng nhỏ rạo rực . Bé kêu nằm ngửa lên lúc này mới thấy được đôi gò bồng đảo . Bé vừa đi Thái vừa lick ti chịu không nổi nên mình cũng sờ lại đôi gò bồng đảo để trả thù , chạm vào thì vừa tay đúng gu của mình , mình không thích bự quá vừa vừa là ok hehe .

Đang mê man thì tự nhiên quân địch trần xuống vùng cấm địa , ngó xuống thấy cây củi đâu mất hết hồn tính đi kiếm thì thấy nó nằm gọn trong miệng em rồi , bé nút vài cái rồi liếm xung quanh như bé đang liếm cây kem ý . Mình chịu hết nổi xin bé cho được chạm cô bé . Bé cũng chiều mình vừa nút thằng em vừa xích qua cho mình chạm cô bé . Mình nhẹ nhàng sờ phần mông trước chà bờ mông săn chắc của em mông này mà doggy thì mlem mlem . Sau đó đôi bàn tay vàng vào vùng cấm của em khám phá , cô bé em tỉa gọn gàng và rất múp hehe , mình chỉ thích sờ ngoài thui . Hai đứa cùng rên 1 hồi thì mình giơ tay đầu hàng . Bé lấy khăn lau cho mình rồi kêu mình nằm nghĩ còn bé đi vệ sinh . Nằm tý bé vào mình tính ngồi dậy thì bé kêu mình khoan ngồi dậy . Thì ra bé massage đầu cho mình , bé kêu mình thả lỏng đầu chổ này mới phê này bé bẻ cổ nghe rắc rắc má nó phê chữ ê kéo dài .QUÁ ĐÃ chạy xe sáng giờ cái cổ nó ê giờ khỏe hẳn .

Xong bé dắt mình đi tắm lại cho sạch , lau khô rồi giúp mình mặc đồ lại . Hỏi lại số của bé là số 10 để nhớ sau này vào thăm bé tiếp hehe. Bé kêu mốt đi vé tắm bé còn nhiều chiêu hay hơn nghe hết muốn về , mà không vế thì mệt với con vợ nên thui . Hẹn em dịp khác không xa .

Bé đưa mình xuống quầy tính tiền và chào tạm biệt mình .

Tic : 500
Tip : ***
Kết thúc một buổi massage đáng nhớ mình sẽ quay lại và giới thiệu cho mấy đồng chí ủng hộ cơ sở .

• Like
Điểm cảm xúc: HoangMinh77 and Đô Ki Hô Tê

XkCantho

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
2/11/21
Chủ đề
38
444
232
Cần Thơ
0 ₿