Lần Đầu Trải Nghiệm Đúng Chất Sung Sướng tại Massage Tokyo Q10

Lượt xem: 3,177

Long Luis

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
5/11/19
Chủ đề
9
24
13
35
0 ₿
Do được một vài ông anh có nhiều kinh nghiệm hướng dẫn nên cũng tự tin ghé thử chất lượng dịch vụ tại Massage Tokyo Quận 10 có địa chỉ 829 Lê Hồng Phong, phường 12, quận 10 để thử xem sướng là thế nào.
Đặt chân đến cơ sở đã nhận được ngay sự tiếp đón vô cùng nhiệt tình của các bạn nhân viên phục vụ, bước thẳng vào sảnh ngồi uống tí nước cho đỡ khát xong thì được mời lại quầy để bạn lễ tân tại đây tư vấn vé. Sau một lúc tham khảo thì chốt luôn vé Vip 2 vì nghe có vẻ rất hấp dẫn và đầy đủ hết các bài. Rồi bước đầu như vậy là xong, tôi được mời thẳng lên phòng để bắt đầu tiến hành các bước.
Vào với căn phòng của mình, không gian trước mắt khiến tôi không khỏi bất ngờ với thiết kế phòng rất đẹp và sang trọng, cùng với đó là những tiện nghi được bố trí trong phòng không khác gì một căng phòng khách sạn 5* mà tôi đã từng trải nghiệm. Theo lời hướng dẫn, thế là cũng vào ngồi xông hơi một tí thử xem thế nào, cảm giác nóng nhẹ cùng hơi nước mang hương thơm nhẹ và cay cay hít xâu vào người giúp tạo một cảm giác sảng khoái và thoải mái. Nhiệt độ trong phòng kín được giữ ổn định giúp cơ thể thoát mồ hôi một cách tự nhiên rất tốt cho sức khỏe.
Ngồi một lúc thì cũng tạm gác lại xông hơi để bước trở lại căn phòng sang trọng để ngồi nghĩ ngơi cũng như uống tí nước để cân bằng cơ thể. Đang ngồi trên chiếc ghế thì nghe thấy bên ngoài phòng có tiếng gõ cửa và sau đó bước vào trong là một cô bé vô cùng xinh xắn với một nụ cười ngọt ngào giết chết mọi con tim. Sau một lúc hỏi thăm thì cũng biết được mã số của bé đang mang là 20, một con số đẹp như bé vậy, với nét xinh xắn và trẻ trung của bé cùng với đó là tính cách dịu dàng sẽ khiến bạn mê ngay lần đầu gặp. Bé trò chuyện vô cùng cởi mở trong suốt lúc mình ngồi nghĩ trên ghế còn bé thì chuẩn bị nước trong bồn vừa đủ ấm và thế rồi bé mời mình vào bồn để bé được chăm sóc, nghe mà thấy sướng rồi thì vào đi rồi còn sướng hơn nhiều.
Sau khi đưa mình vào bồn tắm bé cũng chậm rãi cởi những gì đang mặc trên người và bước vào chung với mình, dạo đầu là màn mân mê và sờ xoạn những nơi cần được chăm sóc, cặp bưởi mềm mại và ấm áp của bé như có một sức hút vô hình khiến mình không thể rời tay, còn bé thì vuốt ve khắp người bằng đôi tay nhỏ nhắn, mềm mại rồi sau đó là cạ bưởi vào người mình và sướng nhất phải kể đến là màn BJ chậm rãi, không hấp tấp khiến thằng em mình phê phải biết.
Xong phần tắm, bé lau khô người giúp mình và rồi màn hấp dẫn bắt đầu với màn Massage Nuru vô cùng chuyên nghiệp và sự sung sướng không thể tả bằng lời. Bé chậm rãi lướt trên lưng mình với toàn bộ cơ thể của bé khi được phủ một lớp gel trơn, bé kết hợp với màn Nuru là cặp bưởi mềm mại và ấm áp liên tục cọ xát chậm rãi khắp cả lưng và kéo dài xuống tận chân, từng nhịp chậm rãi được bé lặp lại khiến phê hết cả lưng. Xong phần sau thì bé tiếp tục đưa sự sung sướng lên phần trên của mình, ngực bé ép vào người mình và lướt chậm từ ngực xuống tận thằng em, thằng em đang bơ vơ thì được núi đôi kẹp vào sướng không tả được. Chưa dừng lại ở đó, bé tiếp tục thi triển màn Massage Nuru khắp người mình tạo một cảm giác sung sướng đến tột đỉnh. Và rồi để cơn sướng dân trào đến đỉnh điểm, bé bắt đầu màn thư giãn BJ với những nhịp chậm rãi. Một cảm giác phê pha vô hình chiếm lấy toàn bộ ý thức của mình khiến không kịp kiềm nén thì thằng em đã xả đạn dưới màn BJ quá đỉnh cao của bé. Sau lần chinh chiến này chắc chắn mình sẽ còn trở lại Massage Tokyo Q10 để một lần nữa được chạm đến đỉnh cao sung sướng.