Q.12 Lần đầu trải nghiệm em 12

Lượt xem: 867

Trọng Đạt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/22
Chủ đề
11
90
43
0 ₿
Tham gia diễn đàn đã lâu, thấy số 12 đang hot nên quyết định đi thử em ấy.
Tối thứ 6 làm về mệt mỏi quá nên chạy thẳng xuống Q12 ghé Cẩm Thy book ngay em 12 luôn.
Vào gửi xe xong đi thẳng vào tiếp tân book em 12, được locker dẫn lên phòng vip 1. Ngồi xong hơi tầm 10p thì em nó đã vào tới, mình thấy vậy liền ra chào hỏi liền.
Bé thấy mình vừa bước ra liền lấy khăn lao mồ hôi, rồi tắt máy lạnh sợ mình cảm lạnh.
2 ae ngồi 8 được một lúc thì em ấy nói e tắm cho a nha, tôi ok liền. Em đứng cởi hết đồ ra rồi 2 ae vào bồn tắm. Công nhận em tấm cho mình kỹ thiệt, như mẹ tắm cho con. Mình lúc này cũng tranh thủ khám phá các vòng của ẻm.
Tắm xong thì tới matxa khoẻ, tới phần mong đợi nhất, em lấy cặp dú của mình chà khắp cơ thể cùng với âm thanh sống động.
Quay người lại thì được e dùng V1, V4 chà chà khắp người, V4 chà sát thằng nhỏ của mình, nó cứ ngốc đầu lên miết. Em còn dùng lưỡi đánh khắp cở thể phải nói là phê như con tê tê.
Rồi em hỏi có 69 không anh, tôi ok liền.
Tầm 5 10p tôi thấy em làm nhiệt tình quá tôi cũng đầu hàng. 2 ae ngồi nói chuyện như người yêu tới hết giờ rồi ra về.
Face: 7/10
V1: vừa tay, mềm mại.
V2: bình thường 8/10
V3: 7/10 với tôi thì hơi nhỏ
V4: gọn gành, sạch sẽ
Em nói chuyện vui vẻ, cho duyện
Hẹn lần sau gặp em nữa.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
78
1,465
516
32
0 ₿
Thy muội cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cs và bé … Sự hài lòng của bác là động lực để Thy muội tiếp tục phấn đấu giữ vững ngôi vị hàng đầu về chất lượng dịch vụ khu vực Quận 12.
Trân trọng cảm ơn!

• Like
Điểm cảm xúc: Trọng Đạt