Gò Vấp Lần đầu trải nghiệm Hera cùng bé lộc phát

Lượt xem: 776

NQGnurt2608

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/10/22
Chủ đề
5
82
22
0 ₿
Trổ tài dự đoán trận Arsenal - MC được Code Free từ bác @Dory nên tranh thủ chiều thứ 7 ghé Hera cho kịp dealine. Đến cs tầm 2 rưỡi chiều, do lần đầu trải nghiệm cs nên hỏi lễ tân cũng tư vấn nhiệt tình các gói dịch vụ. Sau 1 hồi nghe tư vấn thì quyết định up vé free lên supper (lê tân có vẻ mới hay sao nên khi mình trình code không biết nên có nt hỏi sếp). Xong xuôi mình có hỏi được xem hình trọn ktv hay thì lễ tân có trả lời là có nhưng do mình đi tầm sớm các bé chưa vô ca (5h chiều các bé mới vô) hiện tại có 3 ktv nhưng 2 người đang có khách rùi chỉ còn bé 68 nên thôi chọn bé luôn.

Lên phòng xông hơi trước nhưng đen phòng xông hôm đấy bị hư hay sao nên dc tầm vài phút thì không thấy nóng nữa (lúc xong xuống có báo lễ tân kiểm tra lại phòng), nhìn kính thì thấy bé lên rồi nên thôi ra luôn.

Ngoại hình theo mình chấm: 7/10
Face: ưa nhìn 7/10
V1: móa hơi bưởi, V2: hơi lipit, V3: căng đét, V4 cắt tỉa gọn gàng

Service: Bé làm đủ bài từ tắm, thái, nuru, 69, CIA, đá bi (đánh giá bé phục vụ khá tốt). Phần tắm thì không cần nói nhiều rùi vì bé nào cũng hao hao giống nhau, tắm xong bé bắt đầu trườn V1 và trượt xuống bj và đá bi đầy đủ và hj sau 1 hồi thì mình cũng ra trong sung sướng.

Lần 2 trên giường cũng đầu đủ thái, nuru nhưng lần này là CIA (lưỡi bé điêu luyện lắm nha). Nhưng điểm mình thích ở bé này là phần khỏe bé làm khá tốt do tay bé đấm bóp có lực (dù thân hình khá nhỏ). Điểm trừ là cs vẫn dùng giường khoét lỗ, hơi nhỏ so với 2 người. Xong xuôi đợi bé vệ sinh xong nằm ôm bé tâm sự 1 lúc rồi tạm biệt bé xuống làm tô mì trứng. Lúc đang lấy xe về thì gặp bác Tỉnh đi đâu về gặp hỏi han bé nào phục vụ, bé phục vụ tốt không (đánh giá 10đ cho sự quan tâm của quản lý luôn).

Tổng thiệt hại: Tic = Free code + 300 up vé, tip = 1000k, pv 50k. Lần sau sẽ ghé cơ sở lần nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ e xin thay mặt bé A68 cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e a nha . Lần tới chắc chắn sẽ đón tiếp a nhiệt tình hơn nữa ạ . Chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ