Điệp Vụ Gò Vấp Lần đầu trải nghiệm hợp lý ^^

Lượt xem: 929

xuandv1995

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
16/2/19
Chủ đề
15
181
90
28
0 ₿
Thân chào toàn thể anh em diễn đàn,

Chuyện là vào một ngày đẹp trời vừa rồi.. Sau 7 7 4 9 lần đăng ký điệp vụ cuối cùng thì đệ cũng đã nhận được sự tin tưởng từ @Lục A Ka để nhận code và chiến đấu tại Hera xinh đẹp ^^!!

Sau khi nhận có code, đệ đã nhanh trí alo ngay cho cơ sở để nhanh chóng set ngay một kèo ngon ăn để chinh chiến ^^! Rồi sau đó, phi thẳng con chiến mã đến cơ sờ để chuẩn bị khám và phá mấy bé chinh chẹp tại cơ sở.... Sau khi gặp lễ tân và được tư vấn nhiệt tình, đệ đã nhanh chóng chốt đơn bé SBD A85 bao đỉnh . Nghỉ ngơi tầm 15p thì cũng có phòng để lên xông hơi và nghỉ ngơi... Vừa xông hơi ra thì đã nghe tiếng gõ cửa và kèm theo đó là sự xuất hiện của "thiên thần" giáng thế làm say đắm lòng người ^^! Vừa vào phòng bé đã nhẹ nhàng chào hỏi và tiến đến bên cạnh đệ một cách nhẹ nhàng, tình cảm và trao nhau những cái ôm nồng thắm ^^!..

Quần nhau một hồi, cũng đã đến lúc tiến vào các hiệp đấu vô cùng căng go và hấp dẫn ^^! HIỆP 1: 2 thân thể nhanh trí cởi sạch xiêm y để cùng hoà mình vào thiên nhiên với các tuyệt kỹ mà mỹ nhân đã chờ sẵn để chiêu đãi tấm thân nhỏ nhắn này, bé nhẹ nhàng tình cảm tắm cho cả thằng anh và "thằng em", tắm xong ngay lập tức bé thi triển kỹ năng tại chiếc bồn huyền thoại làm say đắm lòng người..... bé trườn từ trên xuống dưới, từ nhìn lên trên rồi nhanh chóng hôn ngay "thằng em" rồi nhẹ nhàng nuốt trọn và nhịp nhàng lên xuống để rồi em out ngay trong tức khắc vì quá phê pha!! HIỆP 1 cũng đã kết thúc trong khoảng 15p...

Nghỉ ngơi được tí xíu và lau khô người thì HIỆP 2 chính thức bắt đầu: Về đánh giá ban đầu CSVC mình còn khá nhỏ, không gian chưa rộng rãi để tạo cảm giác thông thoáng... Lau khô người xong, 2 đứa cùng bước ra ngoài để chuẩn bị chiến đấu cho HIỆP thi đấu chính thức tại nơi ấy. Về phần KHOẺ bé đấm rất có lực và đủ bài, các bác cứ trải nghiệm thử nhé nhưng do bé còn mới nên đôi khi chưa đáp ứng hết nhu cầu của các bác mong các bác thông cảm ^^! Về phần MỆT: Do bé còn mới nên khá ngại nên bé chỉ Nuru lưng cho mình, còn khi quay lại bé có bỏ qua phần này, các phần khác thì bé làm cực oke và tình cảm nhé.... Những pha đi đường lưỡi kết hợp với kỹ năng của bé thì "Ối giồi ôi" bao oke nghen ^^! Bé đi từng đường phê pha từ trên xuống dưới, từ dưới lên trên rồi lộ ra ngay vẻ dâm đãng khi tới phần chính thức là chiếm lấy ngay "thằng em" làm đệ hết hồn tí nữa đạp bé một phát chết tươi rồi =))!
Sau khi hoàn hồn, đệ nhanh chóng khám phá ngay V4 đầy ma mị đến từ cô nàng rồi cũng quần qua quần lại với nhau được tầm 20p thì cũng out trong sung sướng ^^!! Tuyệt vời ông mặt trời!!

Đánh giá chung về A85
V1: hệ quýt nhưng cũng chất lượng
V2: vì bé mình dây nên thon gọn nghen
V3: đầy ma mị và rất xinh
V4: gọn gàng và khít nha

Tổng thiệt hại:
Tic: Up vé Supper nên bù thêm 300k
Tip: 900k
Giữ xe: 20k uống cà phê

Dự là sẽ quay lại vào 1 ngày gần nhất ạ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
có code bù thêm 3x vậy mà đáng . l.o.x khoái bên này là mấy bé nhiệt tình và ngoan keke

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
975
481
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a đã ghé trải nghiệm dịch vụ và viết bài rv cho bé ạ . Rất mong sớm được đón tiếp các a ghé lại herra để các bé được phục vụ hết mình ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ