Bình Tân LẦN ĐẦU TRẢI NGHIỆM MASSAGE DUBAI BÌNH TÂN BÉ SỐ 39

Lượt xem: 1,338

aladdin

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/18
Chủ đề
5
95
11
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Được hôm rãnh rỗi thấy anh em review nhiều nên ghé vô thử bước xuống xe được chú bảo vệ mời lên thì anh locker đợi sẵn tiếp đón mình và được anh lễ tân tư vấn tận tình và cho ipad mình chọn thì thấy em 39 nổi thật nhất với khuôn mặt ưa nhìn, thân hình mảnh mai.Chưa kịp 5p thì được anh locker dẫn lên phòng xông hơi trước.Tầm 10p sau bé lên phòng thì mình khá là ưng khi bé mặc đồ cosplay học sinh, chủ động lấy khăn lau cho mình không bị cảm lạnh.
Nói chuyện một hồi bé dẫn mình tắm tiên thì phần dạo đầu và tắm thì bé làm rất kĩ lưỡng, được một lúc lâu bé rù quến mình lên giường cho thoải mái. Và thế là như cá nằm trên thớt, chìm trong sung sướng.
Về phần khoẻ bé làm rất okk đấm có lực.Về thái thì khỏi chê bé trườn tới đâu thì cảm nhận tới đó.Về bj phải nói là đỉnh bé bj làm mình tê hết cả người out ra trong sung sướng.
Tic:800
Tip:1000
Anh lễ tân+phục vụ: 100k
Bảo vệ 20k
Khá hài lòng với dịch vụ của cơ sở.Sẽ còn quay lại.

• Like
Điểm cảm xúc: ĐộcCuCầuBại

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ cơ sở cám ơn anh đã tin tưởng chọn cơ sở là nơi trải nghiệm và cơ sở cũng thay mặt bé 39 cám ơn anh đã viết bài cho bé ạ. Hi vọng được tiếp đón anh trong thời gian sắp tới.:cuteonion41:

• Like
Điểm cảm xúc: aladdin

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
đúng rồi, đi 10-20km mà gặp được chân ái cũng ngon lành bác nhỉ.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
gọi hotline đặt thì dễ hơn bác, mấy bé giờ giấc khó ổn định lắm.

Acquy98

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/6/20
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
lần gặp em ấy tầm 12h 1h trưa, nhưng cũng quên hỏi giờ giấc ca làm của em ấy