Điệp Vụ Q.7 Lần đầu trải nghiệm massage ở quận 7 với em số 20

Lượt xem: 1,037

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mấy nay lu bu qua giờ mới viết bài được, do có dịp đi làm bên quận 7 thế là tiện thể xin diệp vụ bác lục xem sao, thế là nhận đc lệnh khám phá massage phát tiến, mình đến đúng lúc cơ sơ đang sửa nước thế là phải chuyển sao cơ sở chung chi nhánh cũng gấn đấy, khi lên phòng ngồi đợi 5p em lên mặc mặc đồ học sinh, e có cặp bưởi năm roi nhìn rất đã, e rủ mình vào tắm rồi tắm từ trên xuống dưới, e này được cái khá làm dâm nha, rồi chuyển sang hôn từ cổ xuống dần thằng e mình cũng tranh thủ khám phá vòng 1 rất ta nha 1 bàn bóp ko hết, thế là e tấn công thằng e mình liên tục và mình bắt đầu tấn công v4 e thì thôi đã có nước khi tấn công e lộ ra vẻ mặt dâm của và rên la sung sướng, sau một hồi ko chịu được nữa mình đành ra shot 1 trong sung sướng, xong lau người lên giường nằm.

massage khoẻ e đấm cũng khá nhiệt tình và cũng khá ổn.
massage mệt e bắt đầu bôi dầu rồi đi thái vì v1 e khá to lên đi ngực rất có cảm giác tê tê và đầu ti cũng to cạ vào rất sướng nha, sau 1 lúc thì kêu mình quay người lại rồi tiếp tục lấy dầu bôi tra lần 2, xong e bắt đầu dùng lưỡi đi từ trên xuống tê tê và sướng vãi mình cũng tiện thể khám phá v1 và v4, mình thấy bình sữa ngon qua thế là bú bình luôn tiện thể tay kia bóp bình còn lại e sướng qua đến nỗi dùng tay xoa vòng 4 mình luôn, thấy thế mình giúp e tay xoa v4 hehe, bú bình xong e bắt chuyển thế 69 huyền thoại và bắt tấn công liên tục mình cũng tấn công v4 liên tục, sau khoảng thời gian tấn công mình phải đầu hàng và ra trong sung sướng, e lấy khăn lau người và tắm qua cái rồi ra về.
Face 8/10
V1 bưởi năm roi
V2 có it lipit
V3 vừa
V4 nhiều nước
Em đc khá là dâm và nhiệt tình

Tic @Lục A Ka và cơ sở tài trợ
Tip bằng vé

Anhngoc243

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
24/10/18