Q.10 Lần đầu trải nghiệm massage Quang thư và số 98 tuyệt vời

Lượt xem: 4,524

checkerusa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/1/23
Chủ đề
1
1
3
Nhatrang
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Được thằng bạn giới thiệu đã lâu về massage King 69 trước đây và QT bi giờ, tui mới quyết định đi thử và theo lời gợi ý của nó tui book bé 98, và xin thề đây là lần thứ 2 trong đời t đi massage, lần 1 cách đây đã 6,7 năm . T biết có nhiếu bé hot hơn như 88, 11,52... nhưng t muốn tạo điều kiện để tất cả đều có cơ hội thể hiện mình. T đặt lịch trước 35 p và đến đúng giờ để ko bị chửi là boom hàng.Tui chọn buổi chiều để tránh đông đúc. Lễ tân rất vui vẻ dễ thương làm tui bớt ngại.
Vừa lên phòng bé đã đợi sẵn ở cửa, vui vẻ chào t, t có hơi ngại vì đã lâu ko đi massage. Xong màn xông hơi là đến phần tắm. Chiếc lưỡi của bé đi khắp mình t từ tai , 2 đầu ti rồi đến 2 bi xong lên cậu bé làm t đê mê. Có điều t thuộc dạng khó ra khi Bj nên t cố gắng ra lẹ vì thấy bé làm tội quá. xong đến massage khỏe thì ko có gì đặc biệt, bé làm lực vừa phải, đầy đủ bước.Bé nói chuyện khá gần gũi làm người ít nói như t cg có thể nói chuyện được với bé. Thằng nhóc của tui thức dậy lần 2 và cũng gục ngã sau những skill bò trườn, 69 của bé. Đặc biệt nhớ lời thằng bạn t kêu bé dọn WC và bé làm rất nhiệt tình khiến t hài lòng. Còn dư thời gian t quyết định massage ngược lại cho bé vì t cũng thích người khác được tận hưởng.Đánh giá:
V1: 7/10 to, săn chắc nhưng đã qua sửa mà t thì thích tự nhiên hơn
V2:8/10 ko thon nhưng săn, mịn màng, sờ cực thích
V3: 9/10 to, căng, mịn
V4: 9/10 thơm, nước nôi đầy đủ
Skill: khỏe:8/10
Mệt:9/10
Thanks .sẽ quay lại vào 1 ngày ko xa