Lần đầu trải nghiệm Massage Trung Sơn và cái kết đắng lòng :(((

Lượt xem: 3,377

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
22
270
81
1 ₿
Được hôm đang chán lướt review cộng đồng thì thấy Massage TS được nhiều bác review và cũng gần nhà. Lụm ngay mã code 50% và phi ngay đến cs.
Vào quầy vé và nói lễ tân xem ipad để chọn ktv. Lễ tân cứ nói quanh co và hướng em đi random :((( chợt nhớ đến các bài post gần nhất thì số 03 hơi bị hot nên em yêu cầu số này. Lễ tân bảo chờ 40-50p thì bé mới có. em cũng oke mà lên trên ngồi lướt tíc tóc chờ.
20p sau locker kêu em lên phòng. Hehe nghĩ bé xong sớm sắp được hưởng thụ rồi B05Sẵn đánh giá csvc thì theo bản thân thấy phòng bày trí đẹp, sạch sẽ (cho 8/10 nhé). Vào xông hơi được 1-2p thì bé vào, giọng dễ thương nên em ngừng xông hơi ra ngoài luôn. Chào hỏi vài câu làm ngụm bia thì bé nói tắm cho em. Mọi chuyện bắt đầu từ đây B12
Bé không xả nước đầy bồn để mình ngâm mà kêu em đứng cho bé tắm, bé không cởi đồ luôn. What the heooo!!!! Tắm xong lau cho em mà người vẫn còn ướp nhẹp :((( xong kêu em lên giường nằm.
Massage khoẻ: xoa bóp, đấm lưng, chà đá nóng đầy đủ bài. Do em làm văn phòng ngồi làm việc đau lưng quá nên phần này thấy rất sảng khoái hehe
Massage mệt: Bé làm thái trườn bú liếm rất nhiệt tình mà chả nghe rên gì cả (bữa thấy bác nào review 03 rên dữ lắm, dù biết rên giả nhưng vậy mới kích thích chứ huhu). Ngực to trườn đã mà bé trườn lẹ vl B09định chụp cặp ngực mà bé trườn quá nhanh kiểu ko muốn cho đụng luôn. Haizz với 1 người mê ngực như em thì bắt đầu down mood rồi. Sau bé BJ, 69 xong em cũng ra. Bé tắm lại mà cũng lau người sơ xài nên thôi em tự lau luôn.
Đánh giá:
Face: ưa nhìn
V1: to, real hay fake thì em méo biết tại chả được sờ mó gì cả (8/10)
V2: tạm ổn (8/10)
V3: căng đét (9/10)
V4: 8/10

Chi phí: 350k (tic) + tip (700k). Gói tình yêu 90p mà từ lúc em lên phòng đến lấy xe ra khỏi cs là chưa được 60pB30 chán không cơ chứ. Có thể nhiều khi bé nhiều người book quá nên chạy show cho kịp :(((((
P/s: em đi số 03 (tự giới thiệu tên Trang), các bác xác nhận giúp em phải em đi đúng số 03 ko nhé huhu. Chứ số hot mà như này thì em ko dám quay lại nữa.

• Sad
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Đúng rồi đó b, bên đây chất lượng các em ko đồng đều, tùy hứng ah

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo

Mzeus

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/7/16
Chủ đề
7
43
36
43
0 ₿
Massage này đi 1 lần sụp hầm từ đó cạch luôn. Quảng cáo thì phong phú, đến thì bảo ipad hư, đt hư, anh cứ lên. Cuối cùng đưa cho 1 em như là bà con lão trư, xong xuống góp ý thì quản lý bảo hình em ấy đây ( khác 1 trời 1 vực )

• Like
Điểm cảm xúc: Trải Nghiệm Tà Đạo