Lần đầu trải nghiệm massage Windy với bé Yến - Cái kết không thể viên mãn hơn

Lượt xem: 6,741

Heyboy789

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/20
Chủ đề
1
4
4
0 ₿
Chào anh em cộng đồng Massage.

Mình là mem mới. Chả là tối nay có đi qua Windy Tân Phú test thử dịch vụ xem như thế nào nên mình sẵn review nhẹ cho anh em luôn.

Mình tới Windy khoảng tầm 6h - 7h tối. Vừa tới đậu xe thì có em lễ tân chạy ra hỏi han rất lịch sự và lễ phép. Bắt đầu thấy hơi khoái khoái. Bản thân mình đánh giá cao mấy chi tiết nho nhỏ như thế này vì nó thể hiện độ chuyên nghiệp của dịch vụ. Hơn nữa thì bé lễ tân khá xinh xắn ưa nhìn nên cũng có thiện cảm.

Tiếp theo thì vào mua vé. Mình mua vé VIP Thái 300k đã qua giảm giá Code của App Camapro. Thú thật lần đầu đi massage hơi run run chút. Em lễ tân nhìn mình cười làm mình ngại bỏ mie.B50

Sau đó thì em trai locker hỏi mình thích kiểu KTV như thế nào. Sau một hồi suy nghĩ thì quyết định chọn bé nào dáng vừa vừa, hơi chubby tí ôm cho đã.

Lưu ý là bên này họ chưa có hình của kỹ thuật viên nên việc chọn lựa sao cho phù hợp theo ý thích cũng khá hên xui và hoàn toàn dựa vào con mắt của locker. Hên sao ku em này chọn đúng bé đúng kiểu mình thích.

Lên tới phòng thì mình được phục vụ nước, bò húc trong lúc chờ đợi bé. Lúc này vẫn chưa biết mặt bé nên hơi hồi hộp tí. Lỡ không đúng ý thì bỏ bu.

Về CSVC thì phòng ở Windy có đầy đủ: Bồn tắm, giường, ghế tình yêu, nhà vệ sinh, phòng xông hơi, máy lạnh...

Ngồi một tí thì bé tới. Lúc vừa nhìn bé thì mình thầm cảm ơn ku locker có mắt chọn người.

Bé là người miền tây, tên Yến, sở hữu một cơ thể trẻ trung, bộ ngực to tròn cùng với khuôn mặt dễ thương đậm chất gái quê. Dáng người đầy đặn, chubby được che bởi bộ đồ lót mỏng manh màu đỏ, thoắt ẩn thoắt hiện bên trong lớp áo choàng ren màu đen làm mình hứng thật sự.B44

Sau khi xông hơi xong, bé tiến hành tắm cho mình, kỳ cọ đủ kiểu nhưng hơi nhát tay. Mình hỏi sao thế thì bé nói mới làm gần đây nên còn hơi ngại ngại. Nghe mới làm là hứng liền, gì chứ mình khoái mấy em mới mới lắm. Vừa tắm vừa làm vài động tác khám phá nhẹ nhàng đôi gò bồng đảo săn chắc để mở đầu cho màn dạo chơi chốn thần tiên.

Tắm xong thì lên sàn ngay. Khai vị là màn massage khỏe xua tan đi hết bao nhiêu mệt mỏi của một ngày thiếu ngủ + ở ngoài đường cà ngày. Bé làm lực vừa phải, vừa đủ thấm nhưng lại không quá đau. Bé sử dụng nhuần nhuyễn nhiều bài kết hợp làm mình rất thoải mái.B25

Tiếp theo là tới màn massage mệt thần thánh. Hai trái đào căng mọng đang gào thét trong lớp áo ngực chật chội cuối cùng cũng đã được thả tự do, lộ nguyên hình là một đôi gò bồng đảo đủ sức thiêu đốt tất cả các ánh nhìn.

Tuy nhiên, tạo hóa không thể cho ai cái gì mà không lấy lại một cái tương tự. Bé tuy có bộ ngực đẹp nhưng "nho" thì hơi bé. Hoặc là gout mình thích nho bự. Tuy nhiên vấn đề này không quá to tát vì "nho" vẫn đủ bự để nhâm nhi.

Bé bắt đầu đi Thái ngực cho mình từ đầu tới chân. Cảm giác phê pha không thể tả được. Bé vừa cạ khắp người mà vừa rên, mình thì nhắm mắt lại tận hưởng.B87

Cạ một hồi thì cạ tới thằng em. Bé dùng chiêu HJ đại pháp cùng BJ chân kinh phục vụ ngọn ngành thằng em mình từ "đầu" tới "banh". Bộ lưỡi điêu luyện đi từ ngạnh này tới ngạnh kia, bao bọc thằng em trong một không gian mềm mại ẩm ướt.

Trong khi đó, mình thì dùng tay khám phá hang cùng ngõ hẻm trên người bé, dùng lực nhiệt tình. Được 15p thì mình out, suýt lên đầu bé. Bé thì ướt nhẹp, thở hỗn hển. Kết thúc màn massage mệt lần đầu của mình.

Sau đó bé tắm lại cho mình, hai đứa ngồi nói chuyện chém gió về cuộc đời, về nhân tình thế thái, về con đường tu đạo tới hết giờ thì về. Hẹn gặp bé ở vé Onsen lần sau.

----------------Đánh Giá----------------
✅Về bé Yến
Face: Đẹp vừa phải nhưng rất dễ thương. Dễ thương với đẹp rạch ròi nha mấy bác. Mình thích dễ thương nên - 8đ.
V1: Cup D trở lên. To - Tròn - Đẹp - Mềm. Nho hơi bé - 7đ.
V2: Chubby. Ôm sướng vô cùng. Có lipit nhẹ (bé khoảng 50kg). Mình khoái nên - 8đ.
V3: Khá được, nói chung ôn nhưng không thể so với V1 - 6đ.
V4: Nước nôi đầy đủ, lực càng mạnh ra càng nhiều. - 7.5đ.

✅Service:
HJ: Tốt, tay mềm mại.
BJ: Lưỡi tốt nhưng chưa nhiều bài, cần trau dồi thêm.
Hôn: giống BJ.
Có V4.

Có quay lại với bé không?: Đương nhiên là có, chắc chắn 100%.

✅Về CSVC:
- Bố trí đẹp, nhiều tiện nghi.
- Có thang máy.
- Có phòng chờ.
- Có bãi đỗ xe.

✅Tổng chi phí: Vé 300k + Tip bé 500k + Tip Locker 20k = 820k cho lần đầu trải nghiệm. Vô cùng hài lòng.

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
vào kêu bé Yên hay kêu số bác, thấy bên này có số mà.

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
bên này thì vào có qly có gì hỏi tên là được à bác.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dathay măt

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ Windy...xin chân thành cảm ơn bác..Mong được nhiều lần phục bác..và Quý Anh em