Q.10 - lần đầu trải nghiệm massage | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 lần đầu trải nghiệm massage

Lượt xem: 398

chanh123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/9/24
Chủ đề
1
2
2
hồ chí minh
0 ₿
hôm qua tôi đang ngồi cafe ở quận 10 uống xong trên đường chạy về nhà trong người thấy mệt mỏi chạy ghé qua thấy PA tôi ghé vô gặp bảo vệ giữ xe tôi hỏi ở đây massge bảo vệ dạ đúng rồi anh tôi trả ok anh bảo vệ nhắc xe tôi vô đưa tôi thẻ giữ xe xong rồi đưa tôi vô gặp bé lễ tân mời anh ngồi , rồi bé có anh giùm nước gì để em kêu pv lấy ạ tôi giùm bò húc bé có hỏi anh biết dv bên em chưa ạ tôi trả lời anh mới lần đầu à em bé có nói bên em đang có dv tri ân khách hàng tôi có hỏi tri ân khách hàng là gì em ,bé nói là vé là bao gồm tiền típ luôn à anh, bé nói không phát sinh chi phí gì nữa anh ạ ,bé hỏi anh đi vé gì ạ tôi có hỏi bé osen vô cực bé mới phỏng vấn tôi giá vé 1triệu850, bé dv vé này là bao gồm vé với típ luôn ạ anh xong rồi tôi đưa bé 1triệu850 bé nói anh biết ktv bên em chưa tôi trả lời chưa biết em ,bé nói vậy em đưa ipad cho tôi coi ảnh ktv ko che mặt tôi lướt xem tôi thấy số 579 tôi chọn số này bé trả lời dạ ok anh ạ ko phát sinh chi phí gì nữa anh ạ bé nói dạ anh chờ em xíu em kêu pv mở phòng cho anh ạ tôi ngồi tầm 5 phút pv đưa tôi lên phòng pv nói dạ anh em mở cho anh đầy đủ pv đưa dép đưa quần khăn mở cửa tôi vô xông hơi rồi pv đi ra dạ em.chúc vui vẻ nhé tôi trả cảm ơn em xông hơi tầm 10 phút bé ktv ngỏ cửa tôi kêu vô đi em ,bé dạ em chào anh bé lấy khăn lau người cho tôi xong ngồi bé có hỏi anh tắm không em tắm cho anh ạ tôi trả ok em ,bé vô bồn tắm cho tôi xong rồi lấy khăn lau người cho tôi bé đúng nhiệt tình xong rồi bé kêu tôi nằm lên giuong bé thư giãn tôi cảm thấy trong người hết mệt mỏi đầu ốc thoải mái bé đúng nhiệt tình với tôi
V1 : bự to tròn
V2 : thon ngọn
V3 : căng tròn ,
V4 : múp , sạch sẽ , gọn gàng

• Like
Điểm cảm xúc: An Thiên

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
238
2,249
2,208
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ PA RELAX trân trọng cảm ơn anh đã tin tưởng và đến trải nghiệm ,đánh giá về bé ạ .PA Relax chúc anh nhiều sức khỏe ạ Hân hạnh được phục vụ anh trong nhiều lần sắp tới ạ