Q.10 lần đầu trải nghiệm Minh Long với số 12

Lượt xem: 1,693

Căng Ngực

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
18
78
51
0 ₿
Đến gửi xe, anh lễ tân cũng nhiệt tình vui vẻ, đi lần đầu nên chọn vé thái, Mình vào phòng thư giãn ngồi, 5p sau anh lễ tân dẫn lên phòng, xông hơi rồi bé xuống.
Đánh giá sơ bộ; khu vực mặt tiền, bãi xe hơi cũ tý, bồn tắm lớn, giường lớn, nói chung CSVC ổn
Xông hơi được 10p, thấy bé bước vào, nôn nóng xem bé thế nào cũng bước ra, giọng nói nhẹ nhàng, khá chìu chuộng. Bé số 12, thấy mình xông hơi xong bé lau mình rồi kêu mình nằm nghỉ tý cho khô rồi đi tắm, Bé tắm cũng kỹ sạch từ chân lên đầu.
Tắm xong bước ra lên giường bé massage khỏe đủ lực, mạnh (gu mạnh), đấm đến đâu đã đến đó, mình ngủ hồi nào ko hay, giật mình dậy bé nói e làm thái cho anh nha, mình ok

Bé thoa dầu rồi dùng ngực massage (ngực cam việt, ti hơi to) nhưng rất nhiệt tình, trườn áp sát vào lưng, cảm giác rất phê, cảm nhận được 2 đầu ti va chạm vào lưng, có chiêu ti chạm ti cũng phê phê lắm, rồi bé bj rất nhiệt tình 80%. Mình cũng tranh thủ khám phá v4 nhưng hơi khô anh em ạ, rất khít nha bù lại tý, xém tý là tuột mood, và rồi cũng out trong sung sướng, tăm lại rồi cũng chia tay bé ra về
Tic: 500k
Tip 500k

• Like
Điểm cảm xúc: Lux and highlatency

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126