Q.10 Lần đầu trải nghiệm ML cùng pé 19

Lượt xem: 2,139

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Chào các đồng dâm lại là e đây, nay lễ mà quỡn quá k bit làm j nên lướt diễn đàn kiếm điểm để đi, thấy ML đang hot quá nên đú trend theo mọi ng, móc dt gọi điện set up kèo với cs lúc 3h cùng pé 19, dc cơ sở ok liền nên đúng giờ chạy qua tới điểm, nhưng tới nơi b lễ tân 19 chưa tới nên đành ngồi chờ trong phòng thư giãn, xui sao phong thư giãn máy lạnh gặp sự cố, ngồi mà hiến máu nhân đạo cho đàn muỗi k chịu nổi lun, cắn răng ngồi chờ pé tới 20p trôi qua vẫn chưa thấy đâu, muỗi chích thì mỗi lúc mỗi ngứa hơn nên phải chạy ra quầy lễ tân ngồi :(, lúc đó a quản lí thấy vậy thì mời lên phòng trc ngồi chờ pé sẵn xông hơi lun, thôi thì lên trc vậy, lết lên tầng 4 đúng đuối lun, phòng mới dc sửa chữa nên nhìn ổn, phòng nhỏ thôi, dc cái bồn tắm to, phòng xông mới nhanh nóng nhưng k có xả nên khi xông có mùi khó chịu, à cs nên xem lại tolet nhé quá cũ và dơ, nếu đã chịu sửa chữa thì nên đầu tư tới nơi tới chốn lun, mình đi phòng vip8 ấy, lên phòng dc 25p cuối cùng e cũng đã tới, tổng cộng chờ e hết 45p, lên thì e có xl vì để mình chờ lâu, điều đáng trách là e nói làm ca 5h mà mình setup 3h cơ sở nhận mà k báo để e chạy lên, khách tới rồi mới báo haiz. Giờ xin phép vô phần chính với e, e mời mình vô tắm, vô bồn e cũng liếm láp này nọ rồi hỏi mình muốn làm trong bồn hay ngoài giường mình nói ra giường cho thoải mái, ra giường cũng liếm từ cổ xuống chân rồi liếm WC nói chung bé làm bài khá phê, rồi ngửa ra thì bé click ti rồi xuông Bj đặc biệt là Bj 100% nhé, rồi cũng về thế 69 v4 e lúc này ra nhìu nước làm mình cũng khá hứng, sau khi cầm cự 1 hồi thì cũng out trong miệng e, out nhưng e vẫn Bj, xong xuôi e xin phép đi tắm rồi ra mát xa khoẻ, e làm khoẻ rất tốt, có nói trc làm bên MT nên khoẻ ok nhé mấy bác, xong rồi có nằm hỏi nc hỏi thăm bé thì dc bít vé ở đây dv khác hơn nhưng chỗ khác, vé onsen1 lại k có trà thái chỉ có tắm, và làm dc 2 cái, Nhưng sao thấy mấy bài viết của mấy bác đều nói là có trà thái, lúc sau xuống gặp quản lí thì quản lí cũng nói vé tắm on1 chỉ tắm k có trà thái, mình nghĩ cs nên ghi rõ dịch vụ cho ae dc bit nhé. Đánh giá chung về e nó thì k phải gu vì mình thix tình cảm và làm theo bản năng, nhưng nếu mấy bác thix bài bản và kĩ năng thì e nó là sự lựa chọn tốt nhé, cũng xin dc mạn phép đánh giá chi tiết về e nó, face dễ nhìn có nét dâm, body e cao 1m67 có lẽ xương e to nên tướng e thấy bự lun chứ k có mập nhé, v1 cam việt hàng real nhé, v2 có mỡ thừa, v3 to tròn hợp với dáng, v4 còn khít và nước nhìu nhé.
Trải nghiệm củ mình tới đây là hết rồi, chủ yếu cs nên xem lại cách setup giờ giấc, nói ro hơn về dịch vụ trong từng gói và coi lại tolet nên làm mới lại, e k phải gu nên k viết nhìu dc, nhưng có lẽ e là lựa chọn tốt cho mấy bác á. Cám ơn mấy bác đã xem bài viết của mình
Tick = đồng giá 299
Tip = 900

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Ngon rồi, muốn tình cảm thì xuống mút lưỡi @Neo phát là trải nghiệm trọn vẹn luôn B36

Muỗi là đặc sản ML r, ra sân trc ngồi ngay cây vú sữa lại ko có muỗi nha a, hay v á.yociexp92

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin phép cảm ơn huynh đã đến cơ sở trãi nghiệm và có một bài đánh giá về bé và những góp ý để cơ sở ngày càng hoàn thiện hơn những vấn đề về csvc muội xin chân thành tiếp thu ý kiến và khắc phục sự cố nhanh chóng nhất ạ 1 lần nữa muội xin cảm ơn huynh ạ

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
kkkk huynh cứ vậy hoài để muội tìm cách tiêu diệt muổi nha

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
@Neo là ml nào vậy e? Từ điển của a k bit ng đó, nay do a xui á e, bí miss time còn bị hiến máu buồn dễ sợ

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
@Neo là ai e cũng ko bik nhưng chắc chắn ae ta biết Kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai đang tập gym, có vẻ bé 19 này đủ "đô" vs hắn á,kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: heo sữa

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31