Karaoke Lần đầu trải nghiệm ở 135

Lượt xem: 822

harry1511

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/4/24
Chủ đề
9
36
36
Somewhere in the world
0 ₿
Sau bao ngày đợi chờ, hôm nay mình cũng có dịp ghé qua 135 để trải nghiệm. Đây cũng là lần đầu mình đến với bộ môn này (massage thì nó lành nghề rồi), có gì các tiền bối cứ chỉ giáo thêm.

Tăng 1 4 ae đã quây quần ở The Gang Central, quẩy cũng khá nẩy nhưng cũng đến lúc ae theo tiếng gọi con tim đi tìm địa điểm khác. 4 ae nhưng chỉ còn 3 là chơi tiếp. Do lần đầu ae đều ngại, mình bắt phone gọi ngay cho cơ sở và book liền được phòng cho 3 ae chơi. Khi đến nơi cũng hồi hộp vì chân ướt chân ráo bước vào. Nhưng quản lý ở đây chăm sóc ae khá tốt.

Do đã mỗi người cũng ngà ngà, ae chỉ kêu 2 dĩa đồ ăn và 1 thùng bia. Còn các bé thì ôi thôi, thật bất ngờ khi các bé bước vào, mình thiệt ko biết phải chọn ai do xinh quá hóa quờ, trong khi 2 ông anh lụm liền mỗi người 1 bé xinh tươi. Rồi việc gì cũng xong, mình chọn cho mình 1 bé V1 khỏi chê, ôm ấp như người yêu từ đầu tới cuối, bé chăm sóc mình khá tốt và thoải mái. Ca thì ít nhưng tay chân nó hoạt động thì nhiều, cũng tầm phải gần 3 tiếng thì về, hái bưởi hái đào đủ cả.

Cá nhân mình, với trải nghiệm lần đầu, thì quá tốt, hy vọng cơ sở tiếp tục duy trì dịch vụ như vầy cho các ae có dịp ghé chơi. Mình hỏi riêng các ông anh thì ai cũng hài lòng. Có điều 1 ông anh mình may mắn chọn 1 bé ngay ngày đầu đi làm, bé hơi bỡ ngỡ, nhưng ổng khá là ưng . Tuy nhiên, quản lý vào chăm sóc thì lại đổi bé để 1 bé khác vào do bé chưa kinh nghiệm lắm. Mình góp ý vầy, đừng la hay trách bé vì bé làm tốt chỉ do quản lý muốn làm hài lòng ae hơn mà đổi bé khác thôi, đây cũng là 1 điểm cộng của cơ sở.

Nói đi thì cũng nói lại, vào 3 bé, 1 bé bỡ ngỡ, 1 bé (ngồi với mình) rất ok, 1 bé thì do chịu chơi quá cứ tấp bia mình suốt (do ông anh kia chỉ uống nước suối). Hên là mình uống cũng ko đến nỗi, nhưng tấp quá khách cũng hơi mất vui, dù biết các bé phải làm vậy mới đạt yêu cầu.

Tổng bill cho 3 ae là khoảng 6tr, chưa tip (chia 3 thì tầm 2tr 1 người)
Riêng mình cho bé của mình là 1tr4 (do hết tờ lẻ) + tip cho quản lý chịu chơi, tổng mình là 1tr7 + tiền bill = 3tr 7
1 ông anh thiệt hại cũng tầm 1tr cho cả 2 bé + tip ql cũng vòng vòng 1tr 2 + bill (ổng chi)
Ông còn lại chắc cũng đâu đó (ko hỏi)

Hy vọng sẽ có dịp quay lại 135 và trải nghiệm những bộ môn khác 1 ngày ko xa

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
45
616
338
Cần Thơ
0 ₿
135 này có quy định tip tối thiểu bnhiu ko bác ngoài massa ra thì ko rành mấy vụ này lắm

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,193
1,636
0 ₿
Karaoke 3 người bill 6tr này cũng tương đối mềm đó

• Like
Điểm cảm xúc: harry1511

Tram Tam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/5/24
Chủ đề
0
7
0
Quan1
0 ₿
Bạn có thể cho tôi biết số giống với Zalo được không? Hôm nay tôi sẽ đi.

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
19
62
52
34
0 ₿
qly bên 135 nhiệt tình cực kỳ, vào đưa đào thậm chí còn hỏi gu để kiếm cho hợp nữa, chúc mừng bác sung sướng.