Q.10 - Lần đầu trải nghiệm pa relax cùng bé 578 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Lần đầu trải nghiệm pa relax cùng bé 578

Lượt xem: 772

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
29
97
78
Sài Gòn
0 ₿
Pa vừa ra goi vô cực khá hot nên đi trải nghiệm liền về review cho anh e
Co sở có giới thiệu cho mình 3 bé 09,08 và 78 . 2 bé kia đều bận và 78 thấy các bác trải nghiệm khá tốt nên book luôn
Co sở bên đây thì q10 khu đat đo trung tâm nên hơi nhỏ và ko có thang máy. Hen sao co sở sắp xếp ngay lầu 1 quá khỏe
Vào phòng thì quên book bdsm để trải nghiệm thôi để lần sau . P thì cũng thiết kế giống bên dubai bình tân. Đc cái bên đây có remote máy lạnh dễ chỉnh . Bên kia toàn phải tắt cp
Vào phòng bé mặc bộ đồ tiếp viên hàng không rất ngắn và sexy khuôn mặt bầu bĩnh dễ thương .da dẻ lang mịn . Bé chưa chồng nên ngực săn chắc và đẹp. Ngực real 100% nha các bác yên tâm. Núm cũng rất nhỏ . Mình thì khoái vậy ko biết các bác sao
Ngồi trên ghế ôm bé tâm sự 1 chút 2 ae vào bồn tắm. Bé có 1 ưu điểm rất lớn là tiếng rên của bé y như phim vậy nghe rất cuốn nha. Bác nào yếu can thận.
Mình thì ko làm khỏe nên chỉ ôm bé tâm sự . Xong ra ghế ngồi cho bé bj xong ra cái thứ hai. Trải nghiệm trên ghế vua rất phê các bác nên thử nhé . Xong lên giường nói bé làm mệt . bé có ngực nên chà rất sướng . Bé này có cái hay bé hay khẩu dâm a nào thích là đúng bài. Bé cứ nói a ơi e sướng a ơi e ra. Rồi của a bự quá. Rồi bé dùng bưởi chà xúc xích nữa. Thôi e out lần 3 chứ phê quá. Bé tắm rửa xong chào tạm biệt bé ra về
V1 9 đ to và san chắc ko xệ
V2 7 đ e hơi mũm mĩm nhưng vẫn ổn
V3 9d to tròn vô sướng
V4 9d . Out lần 3 ko hiểu sao bé ra nhiều ao ạt so với 2 lần kia
Tổng kết 1750k có camapro
Giá đang rất tốt các bác nhớ qua trải nghiệm
P/s out 3 lần bé cia đầy đủ hết quá phê

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,880
2,146
0 ₿
Quá dữ! Bữa giờ bác nào đi PA cũng 3 phát trở lên không, sung sức thiệt! Công nhận chương trình combo lần này làm mấy anh em hăng máu lắm hehe

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and Tonhoang