Q.10 - Lần đầu trải nghiệm pa | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 Lần đầu trải nghiệm pa

Lượt xem: 922

Hero Boy 989

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/8/21
Chủ đề
1
19
12
www.legendsofvalhalla.com
0 ₿
Chuyện là mình mới trải nghiệm dịch vụ ở bên này, cũng là lần đầu mình đi massage kiểu này.( bình thường toàn tay vịn không hà =))) )

Thì tối qua đi nhậu cũng nghe anh em tư vấn chỗ này, nghe cũng khoái khoái . mình thì cũng không thích lòng vòng , thấy nói mấy em bén mà làm phê lắm thì mình múc luôn.

Mình nhậu khúc rạch bùng binh , chạy qua chỗ này cũng không xa lắm. Ở chỗ này thì không có chỗ để xe hơi nên bác bảo vệ chỉ mình qua vh mall gửi xe , rồi có bạn phục vụ qua rước mình , mình cũng chia sẻ là lần đầu của mình nên hỏi số nào ngon, bạn hỏi anh thích gu sao bên em có chọn ipad có bé lễ tân tư vấn cho mình trực tiếp anh an tâm

Tới nơi thì mình vào ghế nằm ( nghe bảo quán đang chạy khuyến mãi combo tri ân nên khách cũng khá đông ,lễ tân báo mình đợi cũng tầm 15p sẻ có bé 508 nhìn tướng khá ngon cũng khá rạo rực nên book luôn:))) ) được cái các bạn nhân viên nhiệt tình , bé lễ tân cũng mlem lắm, nằm nghe bé tư vấn cũng okkk.

Sau một hồi thì mình chọn đi onsen vô cực vì đang có combo bao hời :)),

Sau đó bạn phục vụ đưa lên phòng xông hơi đợi bé. ( phòng cũng ok lắm nhìn sạch sẻ thơm , có chỗ trói nữa , nhưng mình kh chơi =))) )

Một lúc sau bé vào, mình bị cuốn hút bởi cặp giò của bé :v ,lúc này run lắm á nên ngồi xông hơi tiếp thôi . Rồi bé mở lời trước , rủ mình ra còn hôn vào tay mình nữa chứ nó phê thôi rồi xong bé lau khô mình xong vào tắm chung ,… MÚCCCCCC. Bé lột đồ ra , kéo mình vào bồn tắm rồi BẤP TỚI TÚ :)) may mà mình cũng khoẻ, cho bé bus mỏi mồm luôn kkk. Mình cũng đâu chịu thua , mình đè bé ra mình bóp , không được qh nên mình nhét tạm vào đùi bé ( múp lắm á ) hí hí.

Cũng được 10p ( thế là mình chịu thua 1 nhái ) xong tắm lại cho mình rồi bé kéo mình lên giường , tẩm quất thư giản tiếp ( cái này được nha mình khoái , làm kêu rắc rắc sướng lắm ) rồi bé tiếp tục hành hạ thằng em mình :)) , mình vuốt và day chem chép của em hơi tê nên em rên nhiều nên mình nghe kích thích ko chịu nổi nên out sớm thêm nhái thứ2. Thật tuyệt. Khoản lick ti với ôm ấp thì khỏi phải bàn tê tái

Sau đó bé lại matxa khỏe cho mình , mà bé vừa làm vừa nch dam với mình làm mình nug không chịu được , súng lại lên nòng :))) , khổ là mình 2 shot rồi cái thứ3 hơi lâu thương bé :)) lần sau hứa lại ủng hộ bé"

Lần đầu khó quên 508 tại PA , chắc rảnh rỗi lại qua ủng hộ tiếp

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Taplaxe and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
223
2,161
2,176
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA RELAX cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm bên em . Bé 08 đang mong có dịp gặp lại anh Hero Boy 989 đẹp trai sớm kìa :))

Massage P.A Relax

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
223
2,161
2,176
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
  • Like