Q.10 - LẦN ĐẦU TRẢI NGHIỆM QT CÙNG BÉ 61 VUI TÍNH | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 LẦN ĐẦU TRẢI NGHIỆM QT CÙNG BÉ 61 VUI TÍNH

Lượt xem: 280

báo con 231

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/8/24
Chủ đề
1
1
0
quang ngai
0 ₿
Hello các bác ,nay cuối tuần cũng rãnh rỗi nên ghé quang thư trải nghiệm xem thế nào ,bước vào quán được anh trai lễ tân niềm nở mời nước cũng như tư vấn cho các gói với các bé hợp gu ,sau 1 hồi cũng chọn được bé 61 này , sau khi thanh toán vé cũng có 1 anh dẫn lên phòng gặp bé liền luôn
face: bé dáng như hs c3 lun , mặt xinh gái dễ thương ,nói chuyện vui tính chiều khách quá chừng luôn
V1: hàng real vừa tay lắm các huynh ạ
V2: eo thon nên ôm đã dì đâu luôn á
V3: các bác coi video cũng bit rồi vỗ đã mà
V4: nước tràn bờ đê làm t té mấy lần
Massage khỏe: bé đấm bóp đủ lực , bẻ khớp kêu đã gì đâu lun á chèn nói chung là phê
Massage mệt: tui đánh giá cao bé khoản này nha , bé nhiều chiêu trò lắm khiến tui uot 1 lần ở bồn sau khi lên gường bé bắt đầu trườn nuru dùng lưỡi đi đến đâu tui tê tái đến đó sau khi 2 đứa quằn quại 1 lúc khiến tui uot lần 2 trong sung sướng . xong tâm sự chuyện giang hồ hết giờ mới chịu đi tắm lại lun chèn
Kết thúc buổi cuối tuần vui vẻ và đầy ấm áp , bé xinh gái dễ thương các bác ủng hộ cũng như nâng niu nhé , mãi iu❤️

Đính kèm

68.1 KB · Lượt xem: 39