Q.7 Lần đầu trải nghiệm sala q7

Lượt xem: 2,194

Hoacotu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/2/22
Chủ đề
11
63
27
0 ₿
Vào hôm thứ bảy trời nắng cực nóng trong lòng thấy bức rức khó chịu nên liền gọi trực tiếp xin code sala q7 vì em ngại cài app vào điện thoại.Xin code xong lập tức chạy qua sala trong lòng cũng dự định chọn bé 77 vì thấy anh em bảo bé này dễ thương
Tới sala đá chóng gởi xe vào quầy trình code làm thủ tục chọn gói vip body vì có code nên được giảm còn 199k.Xong vào phòng chờ ngồi chút liền có anh phục vụ dẫn lên phòng csvc sạch đẹp giống phong cách Nhật Bản.Lên phòng thì hơi hoan mang vì không thấy kêu chọn KTV nghĩ không biết có bị sụp hầm không,thui kệ tới đâu thì tới.
Thay đồ vào xông hơi trước, xông tầm 15p thì bước ra thấy 1 bé thật xinh xắn đã thay đồ quấn sẳn khăn với 1 nụ cười thật tươi và câu chào thật ngọt ngào.Bé thuộc mình dây dễ thương, bé lau khô mồ hôi và ngồi tâm sự tí thì được biết em là số 77 như ý mình.Nhìn em xinh hơn trong hình nhìu.
Tới phần tắm heo mình cho qua vì ai cũng như ai.
Phần massage khỏe đầy đủ đá nóng bẻ sươn khớp massage đầu.trong lúc massage có tâm sự với bé hỏi ra bé tên Ngọc 23t.
Tới phần massage mệt mình tranh thủ khám phá còn bé mãi mê với cặp ngực đi khắp cơ thể mình.Cảm giác thật tê tái với âm thanh hi fi, tới phần bé bj mình thì mình lo khám phá vòng 4 đã cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ, phê quá nên nhanh chóng kéo nhẹ bé sang 69, nước nôi lênh láng kìm hãm không nỗi đành out trong sung sướng chỉ tiếc không có CIA nhưng không sao.Xong bé nhẹ nhàng bảo mình nằm nghỉ ngơi xíu để bé đi pha nước ấm.
Tắm xong thay đồ bé nhẹ nhàng hỏi anh có mệt và đói không em đi nấu mì để anh ăn nghe mà nó ngọt.
Đánh giá chung
Csvc sạch đẹp, chỉ là trong phòng rộng lớn mà thiếu phòng WC, nhiều khi xông xong quấn khăn đi ra ngoài toilet thì hơi ngại
V1 thuộc hệ cam Việt
V2 eo thon
V3 vừa tay
V4 gọng gàng sạch sẽ
Tic :199k có code
Típ:700k+300k bonus(vì bé dễ thương, chịu nghe lời)
Giữ xe 20k
TC 1220k
Trước khi về có hẹn bé vài hôm nghé lại kiếm bé tiếp
Em newbie mới viết bài đầu nên có gì Sai xót xin đừng ném đá.

• Like
Điểm cảm xúc: Massageluver

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
thấy 77 có hình lên nhìn xinh , có 69 ko bác

• Like
Điểm cảm xúc: Hoacotu

Bi Bé Bỏng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/4/21
Chủ đề
3
67
7
0 ₿
bên Sala tui đi cũng khá nhiều lần, nói chung là quá ổn! CSVC sạch đẹp, các bé dễ thương và ngoan, bạn lễ tân thì tư vấn nhiệt tình

• Like
Điểm cảm xúc: Hoacotu