Lần đầu trải nghiệm tại ATP

Lượt xem: 2,048

ttiendat93

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/7/19
Chủ đề
17
135
46
30
314 Âu Dương Lân p3 Q8
0 ₿
Như tiêu đề thì mình cũng là cún con đi trải nghiệm thử ở ATP Q8. Mình hơi dốt văn nên mong ae thông cảm
Quẹo vào con hẻm quen thuộc hay mua lẩu bò là thấy ngay ATP. Cái nhìn tổng quát đầu tiên về ATP là nhân viên lịch sự vui vẻ. Đá chóng xe cái kịch là có nhân viên lại nc "A cứ để xe đó để e lo cho" Này mình cho điểm 9.
Bước vào trong tới quày lễ tân em nhân viên hỏi a chọn gói nào một cách rất lịch sự. Vì là lần đầu nên mình chọn ngay VIP Thái và ẻm dẫn mình lên lầu 2. Vào phòng thấy ngay không gian sạch sẽ, mùi xông tinh dầu giúp đầu óc thoải mái, về CSVC cho điểm 9. Đang xông hơi thì một em KTV bước vào nở nụ cười tươi mang SBD 11. Em này thì vòng một hệ cam hơi xệ nhưng bù lại kỹ thuật quá đỉnh. Em tắm cho mình và vệ sinh sạch sẽ từ A tới Á. Lên nằm cho em lm thì má ơi phải nói là tê tái cõi lòng. Đường lưỡi từ đầu đến chân rồi còn lỗ tai nữa chứ. Xong em kêu nằm ngửa lên thì ôi thôi phê tới 9 tầng mây.
Nhìn tổng thể em KTV này mặt cho 8đ, V1: 7/10 (hơi xệ), V2: 8/10, V3: săn chắt đã tay cho 9. V4: chưa kịp đụng tới nên chưa bik được.
Tổng thiệt hai tic 350k tip 400k, cho em giữ xe 20k vui vẻ