Gò Vấp Lần Đầu Trải Nghiệm Tại Massage Adam

Lượt xem: 938

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Ma Hong Tuan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
1
14
0
0 ₿
Được mấy thằng bạn rũ đi cà phê ở đường Lê Văn Thọ do tui đi trễ nên ngồi được xíu là tụi nó có việc về trước nên tui thấy hơi chán định kiếm cái gì đó vui vẻ xíu thì nhìn qua đối diện có cái massage Adam chưa bao giờ đi bên này thế là cũng chạy qua để trải nghiệm thử .Ra ngoài đẩy con xe chiến mã từ quán cafe qua massage thì có người ra tiếp đón một cách vui vẻ rồi kêu mình để xe đó họ đẩy lên cho (mình khá thích ) .Đẩy xe xong cho mình thì bạn dẫn mình vô trong ngồi ,vô thấy csvc thấy khá đẹp và sạch sẽ .Vừa ngồi xuống thì có một bạn lễ tân ra giới thiệu cho mình các vé ở đây và các quy trình có trong vé và bạn còn nói cơ sở đang có khuyến mãi 30% nữa .Sau một hồi suy nghỉ thì mình cũng quyết định chọn vé nuru69 .Còn về phần KTV thì do mình mới tới đây lần đâu thì mình random thử một bé .Rồi chờ set up phòng để lên thôi.

Chờ đâu tầm 10p thì có một bạn xuống dẫn mình lên phòng .Vô thì được bạn bật phòng xông với nước sẵn cho mình khá là okie la .Thì mình vô xông hơi trước đâu tầm 15 phút sau thì bé bước vào.Vừa nghe tiếng kéo cửa của bé thì mình liền chạy ra ngoài để gặp bé .Ấn tượng đầu tiên khi gặp bé là mặt bé hơi tròn kiểu baby ,xinh,trắng .Ngồi tám chút với bé thì mới biết bé số 55 còn biết thêm được là bé thuộc dạng dâm dâm nha kkk.Bé dẫn mình vào bồn cùng tắm với em nha ,bé tắm rất kĩ luôn chà xác các kiểu không qua loa như những chỗ mình từng đi .

Tời phần massage khỏe: bé làm khá có lực bài bàn đủ các bước đá nóng các kiểu luôn .

Massage mệt : Đến phần mình mong chờ nhất bé bắt đầu lấy dầu trườn và đổ lên người tôi rồi trường khắp người cho tui .ngực bé to tròn khi đi nuru và đường lưỡi làm mình sướng đến dại người ra luôn.Bé bắt đàu bú liếm thể hiện sự dâm đảng của bé ,cái lưỡi của em rất điêu luyện .Mình cố kiếm nén lắm rồi mà thằng em của mình lúc nào cũng trong tư thế sẵn sàn .Sau khi bú liếm thằng em của tôi các kiểu bé còn đá 2 trúng cút của tôi nữa .Ngực bé và thằng em mình ở cùng một gốc nhìn .Trong bé luics này đẹp tuyệt ,khi nãy lúc bé mới vào mình đã thấy bé xinh lắm rồi mà chẳng hiểu sao khi bé bú thằng em mình thì trong mắt mình bé còn đẹp hơn hàn vạn lần .Mái tóc đên dài phất phơ theo từng nhịp mút như tạo thêm điểm nhấn tô điểm trên làn da trắng mịn của bé.Đến lúc này mình không thế khống chế được con thú tính trong người nữa ,mình đè bé nằm xuống và đã thành công chiến được một vùng đất vô cùng thiên liên .Mình trượt người xuống đối mặt với con bướm xinh của bé .Lúc đó tôi bắt đầu hứng quá ,nhìn ngằm rồi líu lìu và đôi bàn tay hư hỏng của tôi chạm vào ngực em , đôi ngực to và mềm mại .Cả 2 đều trong cao trào và bắt đầu qua tư thế 69 thì nước đã tràn bờ và mình bắt đầu sử dụng những kĩ thuật đã tích lũy từ những đợt trước và tất nhiên không còn sót một giọt nước và cảm giác lúc đá nó khó tả lắm .Kết thúc ngay tại đó tôi ôm em vào lòng ,nằm ôm em được một luics thì em dẫn mình đi tắm lại và đi xuống.Và chào tạo biệt em tại đây và hẹn gặp em vào một ngày gần nhất.

Tổng kết :
KTV 55
V1 : to tròn 8/10
V2 : Hơi lipit nhưng okie 8/10
V3 : Vỗ đã 8/10
V4 : sạch sẽ , thơm tho
Tổng thiệt hại :
Tic = 30%
Tip = tic chưa giảm

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Lời đầu tiên Adam xin chúc mừng bác đã có buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé.
Nói về bé thì có khi nói cả ngày không hết luôn ạ, kĩ thuật massage mệt và đường lưỡi cực kì đỉnh cao hihi
Cảm ơn bác đã có những rp chân thật nhất về cơ sỏ cũng như về bé .
Adam rất mong được đón tiếp anh vào những lần tới ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.