Gò Vấp Góc tâm sự Lần Đầu Trải Nghiệm Tại Massage WIN

Lượt xem: 1,633

motet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/4/23
Chủ đề
2
11
3
ho chi minh
0 ₿
Vừa mới tham gia congdongmassage gần đây thấy có bác viết bài về massage win cũng thấy gần nhà nên ghé thử

.Tới cơ sợ được tư vấn các gói dịch vụ thấy gói osen 69 700k được thư giản 2 lần giảm còn 350k khi có code camapro nên mình chọn luôn .Rồi mình ngồi ghế và uống nước chờ sắp xếp phòng 5 phút sau mình được dẫn lên phòng

Lên tới thì mình nhảy vào xông hơi luôn ngồi xông chút để chờ bé lên chứ .Tầm 10p qua lớp sương mờ ảo của phòng xông hơi thì mình thấy một bóng người bước vào ,thế là mình liền chạy ngay ra ngoài với tâm trạng hồi hợp và nôn nao để gặp bé .Gặp mặt thì ấn tượng đầu tiên là tướng khá cao kèm với đó là một nụ cười gây thương nhớ .Xong bé thấy mình thì lấy khăn lau người và dìu mình vào bồn tắm .
Phần tắm thì bé làm khá kĩ chà xác các kiểu , dịu dàng với mình trong bồn tắm . Kèm theo là kỹ năng bú liếm khá ổn áp tạo cảm giác rất hứng thú bé rất chủ động hôn hít đi lưỡi còn 2 tay mình mò mẫm làm em nó rên la trong cơn khoái lạc mình đã lên đỉnh 1 lần out luôn trong bồn tắm

.Xong xuôi thì bé lau người rồi bé dìu mình lên giường để tiếp tục phần tiếp theo.

Nằm nghỉ tâm sự nói chuyện một lúc thi em Massage khỏe : bé làm khá có lực ,đủ các bài đá nóng ,còn có cả massage đầu cho mình nữa .
Đến phần mệt : bé lấy dầu trườn dùng cặp ngực xoa đều dầu trườn lên khắp cơ thể của mình khá chuyên nghiệp bài bản, Xong bé bắt đầu dùng lưỡi đi hết toàn bộ trên cơ thể rồi kết hợp giữa lưỡi và cặp ngực của bé bắt đầu tung hoành từ trên xuống dưới làm thằng em mình cương cứng lên .Sau một hồi bé bắt đầu kêu mình lật người lại rồi dùng cặp ngực kẹp thằng em mình vừa kẹp vừa mút sau đó bắt đầu hun nhẹ vào đầu của thằng nhỏ rồi kéo lưỡi 2 quả bi mút nhẹ trời ơi phê quá là phê rung hết cả người rồi bé bắt đầu vào thế 69 má ơi nước của em khá nhiều ,thế là mình cũng tranh thủ húp hết không chừa một giọt nào cả vừa húp mà vừa nghe cả tiếng rên của bé ối thật sung sướng
.Trong lúc 2 đứa bú qua bú lại cho nhau và em nó rên la """ mình có hỏi em có sướng không em nói sướng mình cũng nói sướng quá em ơi bú mạnh lên ""' em bú rất nhiệt tình cái thứ 2 nên cũng khá lâu ra lúc cuối mình keo em nó hj thế rối cũng out lần 2 cảm giác như đang lên thiên đường . Rồi ngồi ôm bé được một lúc thì bé thì bé dìu mình đi tắm lại và phải chia tay bé tại đây .Đúng là một buổi trải nghiệm sung sướng .

Tổng kết bé số 96 quê miền tây nói chuyện ngọt ngào vui vé chiều khách
V1 : thuộc dạng cam
V2 : hơi lipit một tý 7/10
V3 : to tròn
V4 : thơm tho ,nhiều nước
tic 350 tip 800k ;locko trong xe 100k

Sẽ trở lại cơ sở để có thể gặp lại bé

• Like
Điểm cảm xúc: Vergil and Chị 3 Báo

Massage Win Gò Vấp

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở