Phú Nhuận - Lần đầu trải nghiệm tại Misa Spa Phú nhuận | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Phú Nhuận Lần đầu trải nghiệm tại Misa Spa Phú nhuận

Lượt xem: 3,392

tentails

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/11/23
Chủ đề
4
68
61
SG
0 ₿
Sài gòn dạo này ngày nào cũng mưa tầm tã, hôm qua lễ 2/9 mình đi chơi gần Phú Nhuận thì trời lại đổ cơn mưa to. Tính ghé spa nào đó trú mưa thì nghe ông anh bảo có 1 spa gần đó là Misa Spa đang có khuyến mãi giảm 50% nên mình phóng xe tới liền, vào thì người ướt hết rồi.

Vào thì lễ tân là 1 anh zai đến bảo ở đây có các gói: 60p 300k, 90p 400k, 120p 550k. Mình hỏi còn khuyến mãi không thì a zai bảo đến hết mùng 4. Mình không biết ktv nào bên này nên mình đi random 60p. A zai đem trà nóng ra cho mình uống, xong khoảng 2 phút sau thì em ktv đứng ngại ngùng lấp ló kêu mình lên phòng. E ktv mặc váy ngắn, áo thun ôm hở bụng, chà chưa massage mà thằng e đã trỗi dậy rồi. Vào phòng thì e đưa khăn cho tắm, tắm xong thì mình full nude đi ra lên giường nằm. E mới bảo e mới 2k4 vào làm được vài ngày vì spa mới khai trường. Ở đây nghe đâu chỉ mới có 3-4 ktv thôi. Lúc nằm sấp thì e trổ tài vuốt lướt đùi rất phê, vừa vuốt đùi vừa vuốt thằng nhỏ, xoáy nòng, làm thằng nhỏ giương cờ, mình rướn người. E làm phê quá nên mình nằm sấp tận hưởng 1 lúc lâu. Xong e bảo nằm ngửa lại, lúc này e vuốt chân phần trên r bắt đầu chăm sóc thằng e, có vuốt lướt thằng e, xoáy nòng. E cũng chủ động cho khám phá, body non săn chắc lắm. Cuối cùng thì mình cũng out trong sung sướng. Xong e massage đầu, vẫn phê lắm nha, như massage khỏe luôn. Xong gần hết giờ mình tắm rửa lại r tạm biệt e.

300k giảm 50% là 150k, tip bằng vé cũ 300k => Tổng thiệt hại 450k. Hẹn gặp lại 1 ngày k xa. À địa chỉ là 42 Hoa Huệ, P.7, Q. Phú Nhuận.

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
51
1,027
1,251
Sài Gòn
11 ₿
Mới đi siêu thị Coopmart ngay đó, tiện đường đi bộ ngang qua xem, kế bên luôn mà….kính mờ nha…cách cơ sở kia có mấy bước chân luôn. Này sắp thành khu vuốt lướt….=.=!

Megaiq6

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/10/20
Chủ đề
1
48
13
0 ₿
Em này tên gì bác để book

PhongkenJi

Trung Sĩ