Gò Vấp lần đầu trải nghiệm tuyệt cú mèo

Lượt xem: 2,961

Tuấn Anh 97

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/3/22
Chủ đề
1
7
2
0 ₿
Sau mấy ngày mệt mỏi, mình quyết định lướt web xem có gì thư giãn ko thì vô tình thấy website này sau 1 đêm coi review mình đã lựa thử Dubai gò vấp. Lần đầu tiên đi massage nên cũng không biết gì. Lân la 1 hồi thì lụm được số đt của anh Quản lý, liền nhắn tin hỏi thăm ngay. kk quản lý tư vấn nhiệt tình sau đó thì mình đã chốt đi vé vip *** queen, còn được giảm 30% nữa mà ko cần săn trên app Camapro( +1 điểm cộng). qly giới thiệu vài bé, coi một hồi mình book luôn bé 12 và bay thẳng ra đó. Kk do đã đặt trước nên ko cần phải chờ đợi, a locker dẫn mình lên phòng luôn. a trả lời rất nhiệt tình các câu hỏi. Nhất là thắc mắc của tất cả ae mới: đảm bảo ko có Hugo ghé thăm; làm mình yên tâm hẳn. kk ai còn ngại vụ này thì hết lo rồi nhé. Sau khi hướng dẫn cụ thể xong, mình vào xông hơi 15p thì bé lên.
Xuất hiện trc mắt là 1 cô bé xinh xắn, thon gọn dáng chuẩn mẫu ảnh.
Đánh giá về bé:
Face: xinh xắn 9đ
V1: vừa tay, tròn 9đ
V2: thon đẹp 10đ
V3: cặp đào vừa vặn 8,5đ
V4: không mùi, nước đủ xài 9đ
Bé thân thiện lại ngồi lên người mình thơm 1 cái vào môi như ny. Hỏi han vài phút rồi bé dẫn mình đi tắm. Bé cởi hết đồ ra rồi cùng vào bồn tắm với mình kk. Bé tắm rất kỹ, dùng bàn tay mềm mại xoa xoa con chym. rồi dần dần dùng đầu lưỡi uyển chuyển liếm từ dưới lên trên cổ mình. Rồi tiếp tục bú liếm ti như trong jav. sau đó bé dùng tay vê hòn bi nhẹ nhàng rồi ngậm chặt con cu trong miệng rồi bú. Bé rất ngoan mình bảo làm gì là làm theo ngay. Mình thuộc loại lâu ra bình thường làm tình cũng phải 30-45p mới bắn. Dù thế bé vẫn ân cần bú lấy bú để. Liếm láp con cu liên tục hơn 10p mà ko hề hối thúc thấy thương bé quá nên mình chủ động bảo bé dừng lại lên giường massage kẻo cảm lạnh ( qly đừng trách bé nhé).
Nằm lên giường bé bắt đầu thực hành đủ loại massage khiến cơ thể của mình hết mệt mỏi hẳn. Nói về massage thì chắc chắn các bé đã đc đào tạo bài bản rồi. Vừa massage mình vừa trò chuyện vài câu với bé. Tiếp chiêu massage thái, cặp dú của bé kì cọ khắp người làm mình tê tê. Bé từ phía sau liếm lỗ tai làm mình nổi hết da gà lên vì quá sướng =)))) rồi đến màn Nuru cực đã, bé dùng cặp mông chà khắp lưng kèm tiếng rên nhè nhẹ đã tai. Sau đó bé vỗ mông mình 1 cái đổi tư thế nằm ngửa. Bé bôi tinh dầu vào chiếc bím xinh xắn, rồi chà sát cọ cọ với con cu làm nó cửng hết cả lên. sau những màn massage tê tái. Bé chổng mông về phía mặt mình thực hiện tư thế 69 trong truyền thuyết mà mình chưa đc thử với nyc bao giờ. bé dùng đầu lưỡi quyện chặt vào con cu liếm lấy liếm để. Thừa cơ hội chiếc bím dâng đến trước mặt, mình liền dùng ngón tay móc sâu vào bên trong. Bé rên lên khẽ khẽ làm mình nứng quá trời. Lúc nãy BJ chưa ra được nhưng với tư thế này chỉ trong dưới 10p mình đã xin hàng ngay. Bé dùng miệng ngậm chặt từng dòng tinh của mình. cảm giác khi đc CIA đúng là quá đã. sau đó bé còn ân cần bảo mình làm thêm shot 2 nữa? tại mình mới đi 1 shot. nhưng mình bảo thôi ko sao kk chứ thêm shot nữa chắc tới sáng mai luôn thì tội nghiệp bé. với 1 thg lâu ra như mình thì 1 shot là tuyệt cú mèo rồi. Kết thúc cuộc tình bé nằm ôm ấp với mình 1 lát cho đỡ mệt. Sau đó thì dẫn mình ra tắm táp lần nữa cho sạch sẽ. lúc bước ra bồn bé còn bảo mình cẩn thận kẻo trơn trượt rất ưng điểm này. Xong xuôi mình mở lon bò húc uống cho lại sức, bé vẫn chờ mình uống xong r mới đi xuống dưới cùng nhau.
Hẹn gặp lại cô bé dethuong. sau lần đầu đi massage mình ưng ý với dubai về dịch vụ và chăm sóc KH. Hứa hẹn sẽ report với ae 1 bài đi suất King 2 tay sờ 2 em một lúc trong thời gian tới =)))
Tổng kết chi phí cho cuộc tình:
Tic 700k ( đc giảm 300k)
Tip 1000k
Locker 50k
Bác bv 20k

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Ghê văn vở cũng ra gì đấy. Hóng quả King.

• Like
Điểm cảm xúc: Tuấn Anh 97

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ngon quá bác , lần đầu tiên đi mà :
-Khuyến mãi trực tiếp
-Dịch vụ book số chu toàn
-KTV ngoại hình điểm tối đa.
-Service full hết khỏi chê, bác 30p mà còn muốn tự nguyện làm thêm cho shot nữa. @@

Tui nói thiệt bác ko nên đi thêm cơ sở hay ktv nào khác nữa đâu, không bằng được đâu, đi để r hụt hẫn á.

Tui là bác tui xin vào làm locker luôn để ngày nào cũng gần ẻm, ngày nào cũng có cơ hội được đi á.

Bác là nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Tuấn Anh 97

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Phải chi mem nào cũng nhiệt đc như bác, mới tham gia hôm qa hôm nay thông suốt, đọc hết bao nhiều bài rv. Nhiều bác chậm thích nghi quá, tham gia dđ cả tuần còn ib hỏi tui hướng dẫn nè,haizz. Nhưng tui vẫn hỗ trợ hết mình cho nhanh nắm bắt dđ.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Tuấn Anh 97 and chu.chimnon

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Đù locker xịn xò vậy, bác có kèo nào ngon cho em xin vé nhá.

Mr.Hai

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/1/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿
bác bựa hướng dẫn mình với mình cũng mới nằm vùng diễn đànB36B36B36

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Học là phải đi đôi với hành. Book vé Super King đi 2 thầy trò 4 em vào phòng vừa học vừa hành mới lên người được.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé 12 Ad chân thành cảm ơn bác đã ủng hộ và viết bài về bé…
Chúc bác nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Tuấn Anh 97

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Dubai cảm ơn bác Bựa … lâu quá rồi chưa được phục vụ bác ah nghe…
Chúc bác luôn luôn mạnh khỏe và thành công… khám phá nhiều sân chơi cho ae mới.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Ok thay mặt em học sinh ưu Tú cảm tạ thầy ưu ái kakakka

• Like

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
E bảo bác rồi có thực mới vực được đạo bác cứ nghe phốt thì không biết đường nào mà lần đâu phải thực hành mới biết được

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,142
446
0 ₿
Bác yên tâm Ad đã chuyển thông tin đến Quản lý…. Dubai luôn giữ niềm tin nơi khách hàng!

• Like