Q.6 - Lần đầu trải nghiệm tuyệt vời cùng 1 lúc 2 bé 19 và 39 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.6 Lần đầu trải nghiệm tuyệt vời cùng 1 lúc 2 bé 19 và 39

Lượt xem: 31

Tonhoang

Trung Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
29
97
77
Sài Gòn
0 ₿
Hôm bữa đi cafe dj thấy bác kia 2 tay ôm 2 e đc rapper khen đẹp trai giàu nên nghĩ đến bữa đc chị quản lý giơi thiệu dịch vụ này giá cả ok lắm . Phần tip chỉ bằng phần ve chứ ko cần phải double nên quyết định qua trải nghiệm .
Nhan tin qua Zalo thì đc chị quản lý tu van 2 bé 19 và 39 ok . Sau 1 hoi đan đo quyết định book .
Qua thì ko gặp chị do chị làm buổi sáng. E quản lý buổi tối có vẻ ít nói ko nhiệt tình bằng chị . Mà thôi ko sao đi massage chủ yếu KTV mà
Vào phòng thì chỉ 5 phút 2 bé vào tới . Điều đặc biệt 2 bé theo 2 phong cách khác nhau 1 bé xì tin còn 1 bé điem tinh hơn . Trải nghiệm 2 bé theo 2 phong cách khác nhau khá là thích . Vào bồn thì do bồn hơi nhỏ nên 3 người chỉ tam rồi ra giường chứ khá khó thu giản trong bồn
Bữa nay trời mưa đi chơi từ chiều đến tối mới đi massage nên người hơi mệt nên chỉ out đc 2 cái . Phần mệt 2 bé phối hợp khá tốt phát đầu thì bé 39 ở dưới bé 19 ở trên . Cái cảm giác 1 e click ty 1 e bj sướng ko thể nào tả đc luôn các bác . Phần khỏe 2 e làm bài bản khá ổn áp . Phát out thứ hai 2 e đổi chỗ cho nhau . Phần nuru và thái nho 2 e phân tích mình mới biết đc 2 cái khác nhau. 1 cái dung v1 1 cái dung v3 .
Chỉ buồn là đi chơi ko hiểu sao cứ dinh vụ kiểm tra . Nhưng 2 e vẫn rất nhiệt tình mặc dù vừa làm vừa hơi lo . Xong cái thứ hai mặc quần áo vào cũng yên tâm nằm ôm 2 e tới lúc hết giờ chào tạm biệt 2 e rồi ra về. bé 39 hoi e thẹn hơn nhưng tình cảm lắm ôm Hun . còn bé 19 trẻ và khá mạnh dạn nói chuyện nhiều hơn cũng rất vui
Lần đầu trải nghiệm phải nói cảm giác trái ôm phải ấp tuyệt vời ko thể tả đc luôn các bác
Giờ tui hiểu đc tại sao ngày xưa ai cũng tam the tu thiếp rồi
Tổng kết
E 19
Mặt 9/10 khá là xinh
V1 9/10 to và real ko xe
Nghe chị quản lý chia sẻ bên đây toàn bộ là real hết
V2 8/10 mũm mĩm ôm sướng
V3 7/10 vừa phải hợp với dáng e
V4 8/10 so vào nước nhiều
E 39
V1 7/10 real vừa tay
V2 8/10 mình day cây cảnh ôm đam tay