Lần đầu trải nghiệm tuyệt vời massage kiều trinh cùng bé 21 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Lần đầu trải nghiệm tuyệt vời massage kiều trinh cùng bé 21

Lượt xem: 56

Tonhoang

Thượng Uý
Bé Thích Massage
24/5/24
Chủ đề
31
99
78
Sài Gòn
0 ₿
Coi live tik tok thấy chị chủ và lễ tân khá xinh lại gần nhà nên quyết định qua trải nghiệm .
Các bác cứ đi đường an dương vương qua khỏi công viên phu lam nhìn bên trái là thấy . Chưa tới tinh lộ 10. 537 an dương vương
Phòng chờ khá rộng và đẹp. Lễ tân khá xinh tuy nhiên chưa nhiệt tình lắm mặt hơi buồn . Lúc về cũng ko thấy hoi thăm . Mình thì kỳ vọng các bé nói cười vui vẻ như live stream hơn
Vào phòng thì phòng khá rộng và đẹp . Bồn bên đây ko có suc và đen tuy nhiên cungy rộng với lại loại bồn tròn chứ ko phải vuong như các nơi khác. Có cả wax tóc và xịt khử mùi cho các bany đi làm . Đó giờ mới thấy có 2 co sở có
Phòng thì máy lạnh hơi yếu hay sao thấy hơi nóng
Bé 21 phải nói rất xinh. Mình đi nhiều chỗ thì hình thì đẹp chứ ngoài đời thì muốn bỏ chạy . Còn ở đây thì đẹp hơn cả hình. Bé có nói bên đây nhiều bạn xinh chứ ko phải kiểu hình ảo
Bé tắm khá kỹ và bé làm lâu rồi nên rất nhiệt tình và tình cảm . Vào phòng là bé ngồi lên đùi rồi vào bồn tắm là ngồi lên chân tắm . Phần trong bồn bé làm phê lắm . Mặt xinh kỹ thuật tốt âm thanh sống động . Nghe bé rên còn hơn phim JAV . Bé còn chu động cho tay khách vào vòng 4 nữa nha. Đó giờ đi mới có bé là bé thứ hai chịu. Mấy bé kia toàn so đau ko cho . Mới đung xíu là than đau rồi mất hứng muốn chết . Bé lúc sướng quá bé hun moi luôn nha.
Phần khỏe thì mình ko quan trọng nên ko yêu cầu cao . Bé cũng làm đủ bài.
Phần nuru bé trườn ngực khá sướng . Làm lâu kinh nghiệm nên chiêu thổi lỗ tai bé cũng làm rất tốt. Bé trườn phần trên có ca v4 . Nhìn khuôn mặt đẹp mà ca kiểu đó chịu ko nổi nhiều khi muốn làm luôn mà lý trí kim ham lại . Out xong bé cia xong còn ngậm 1 lúc lâu . Làm xong bé nằm ôm ấp 1 lúc lâu mới đi tắm . Kinh nghiệm chiều khách tốt. Bé có lau mình cho khách nhiều khi ko biet chê ở điểm nào đc . Quá hoàn hảo
Tổng kết mặt xinh ko mụn cao chân dài 1m65 điểm 12/10
Vòng một 8/10 real vừa tay
Vòng 2 8/10 có eo ko mập ko ốm
Vòng 3 9/10 to tròn
Vòng 4 9/10 ko 69 nhưng cho tay vào khá bot và nhiều nước
Chi phí 1450k đã có tip