Q.10 Lần đầu trải nghiệm tuyệt vời với bé 19

Lượt xem: 2,277

thichanthit

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/12/22
Chủ đề
1
2
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hqa lần đầu trải nghiệm quang thư với bé 19
Cảm giác tuyệt vời, cuối tuần t7 stress quá nên tìm chỗ thư giãn xã stress
Tới nơi được a lễ tân tư vấn các kiểu xog book king new và bé 19, chờ 1 lúc thì đc 1 a dẫn lên phòng
Vào phòng bé đã chờ sẵn với dáng ng nhỏ nhỏ xinh xinh, bé dễ thươg và khá nhiệt tình ( tuyệt vời ) bác nào thích dáng tựa tựa loli thì nên book bé này.
V1: k to lắm hệ cam nhưng hàng real
V2: nhỏ nhắn
V3: k to đc cái phù hợp với dáng bé
Bé bảo mình vào xôg hơi trc vào xôg đc 1 lúc thì k chịu nỗi nữa nên ra k xôg nữa thì ra ngồi nghỉ va bé lau mình giup mình. Sau đó cbi dô film, bé vào bồn tắm chung với mình như ng tình, bé tắm táp ôm ấp chăm sóc thằg em quá là chu đáo chịu k nỗi nên bắn đùng đùng phát đầu ở bồn lun :b87:
Tới màn lên giườg mát xa nằm lên cho bé nó mát xa
Về phần mát xa khoẻ thì mình k quan tâm lắm chủ yếu thư giãn nhưng bé làm cũg khá bài bản và cũg có lực
Còn phần mệt mới tê, bé bò trườn khắp ng lả lướt từ đầu tới chân, lâu lâu mò hai trái dứg kích thích ghê, bé còn có 1 tuyệt chiu ( mình hay nghe các đồng răm hay gọi thả kiến hay kiến bò j đó mà k biết phải k ) tê hết cả ng điện chạy rần rần ng mà chịu k nỗi. Thằng anh xog r thì nằm ngửa lên thì bắt đầu chăm sóc thằng em tiếp :b44: lả lướt nhẹ nhàng 69 các kiểu với bờ môi ấy cuối cùg bắn đùg đùng cái nữa xog ngồi 8 với bé chuyện trên trời dưới đất xog r về kết thúc buổi xa stress.
Massage khoẻ : ổn
Massage mệt : tuyệt
Csvc: phòng ok
Tổng quan tuyệt vời sẽ ghé ủng hộ cơ sở tiếp.:ami-(24):

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,022
336
0 ₿
Bác cứ giật đùng đùng làm ae nghe géo cả tờ rym đây này :)))))))) cảm ơn đã đồng hành ạ :)

Sam

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/17
Chủ đề
0
19
9
31
0 ₿
mừng ông thớt ngon trym. em này làm ca mấy giờ vậy bác