Bình Tân Lần đầu trải nghiệm vé Onsen cùng pé 29

Lượt xem: 705

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Thời gian qua mình bận việc gia đình nên nghỉ 1 thời gian trên diễn đàn , nhiều thứ thay đổi quá , vô diễn đàn mà tưởng vô nhầm trang wed nào ko kkkk , mới lạ mà đẹp nữa , vô tình thấy sự kiện “ Rước đèn trung thu “ nên tham gia thử mà trúng code thật , ko phụ lòng các mod đã tạo sân chơi cho ae nên mình đem cái code của Mod Uchahi Itachi đi trải nghiệm liền để hôm nay có bài viết cho ae xem .
Tối 2/9 mưa tầm tả tưởng là lỡ hẹn luôn rồi , tự nhiên trời thương hay sao tạnh mưa trong chớp mắt , tranh thủ lúc tạnh mưa xong thay đồ lên xe phóng 1 mạch ra DuBai liền , xuống hầm gửi xe lên lầu lấy số thì thấy pé 29 và 09 thấy còn trống khách nên chọn pé 29 cho giống ngày lễ 2/9 kkkk , vừa vào nhận phòng là ko quên tip cho bạn locker ít cafe , ngồi xông hơi 1 tí thì pé bước vào , bóng dáng nhỏ nhắn của pé làm mình nôn nao trong lòng .
Ngồi đc 5p nóng chảy mỡ liền bước ra thì pé đang chuẩn bị nước tắm cho mình rồi , dáng pé lùn lùn mà phụ tùng của nhật , có tha thu ngay lưng và bên hông bụng nhìn cũng thu hút , mình kết nhất v1 của em này , đó giờ mới thấy v1 tuyệt vời như thế , tuyệt vời như thế nào thì mấy bác trải nghiệm sẽ biết , 2 cái núm mềm mà nhỏ mút hoài ko chán , lúc em tắm cho tôi thì mắt tôi ko rời khỏi cặp nhủ hoa đó chút xíu nào , rồi em mơn trớn khắp cơ thể kèm âm thanh Jav sống động , sau đó pé ngậm thằng em mình trong sự sung sướng khó tả , được hồi lâu thì pé kêu mình lên giường tiếp tục chinh chiến .
Mass khỏe thì pé làm cũng có lực nhưng mình thì bự con nên như vậy cũng rất tốt rồi , đi đá nóng , chườm gối thảo dược , được cái pé dễ giao tiếp nên mình thấy cũng vui vẻ hơn
Qua phần mệt thì đúng nghĩa là mệt thật sự mà nó lạ lắm , pé kêu mình nằm xấp xuống bắt đầu đi đường lưỡi khắp cơ thể mình kèm ngón tay đi kiểu kiến bò mẹ ơi ta nói nó sướng ko tả nổi , nếu tả nổi là hôm qua tôi đã làm bài viết cho ae rồi , xong phần lưỡi thì pé dùng tinh dầu thoa lên chan tay lưng và massa ngực , cảm giác chân thật khi 2 cái bánh bao chà sát lên người mình ta nói nó đã , 2 cái núm cứ cọ ngay mém mông làm mình quíu cả người , chuyển qua nằm xấp thì pé cũng mân mê cặp nhũ hoa của mình xong rồi tới thằng em đòi biểu tình , pé hiểu ý cũng BJ cho nó làm mình 1 phen xém out , hên gượng đc qua thế 69 , ôi lúc này mới là lúc mình tận hưởng trọn vẹn nhất ngày hôm đó em thì cứ BJ cho thằng em mình , còn mình mút nhỏ em của pé mút liếm đủ thứ từ trong ra ngoài , chịu đc 10p thì pé có vẻ mệt vì BJ quá nhiều , nên xài luôn HJ mà mình cũng gắng tập trung đc thêm 5p nữa thì núi lửa phun trào , pé nói “ của a ra nhiều thật , chắc a tồn bữa giờ “ pé nói bình thường mấy a khác vào thế 69 là pé chỉ làm vài đường lưỡi là out rồi mà của mình pé phải dùng luôn tay và miệng mới xong đc , xong xuôi pé tắm lại cho mình là còn 3p nữa là hết giờ, thôi tip cho pé xong rồi ôm hôn chào tạm biệt hẹn pé vào dịp khác .
Tic : Event Rước Đèn Trung Thu
Tip = Tic + Bonus thêm màn cọ bím mới lạ
Locker + giữ xe : cà phê
Kết thúc ngày lễ 2/9 đầy sung sướng , mới hôm qua thôi mà tưởng mới gặp hồi nãy ko àh kkkk .
Cảm ơn Mod đã tạo sân chơi cho ae trải nghiệm và xả stress trong những ngày làm việc mệt mỏi...
Hi vong Mod sẽ ra nhiều Event cho ae thêm nhiều cơ hội trải nghiệm . Thân ái đoàn kết và quyết thắng ....

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
chúc mừng bác ăn lễ vui và phê