Gò Vấp Lần đầu trải nghiệm với em A6 tại Hera!

Lượt xem: 2,743

Anh Chàng Khó Tính

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/1/22
Chủ đề
1
2
6
0 ₿
Hello các đồng râm,

Mình đã rất rất lâu rồi không đi massage (tầm khoảng 3 năm hơn). Nay ngứa ngáy quá nên muốn xả stress.Nên bài review dưới đây trong tâm thế là một người rất ít đi massage. OK mình dô bài luôn!!!

Mình dạo các hình em KTV thì có ưng nhất là em A6 hợp nhãn nên có nhắn anh quản lý setup kèo 2h trưa.Tấp vào Hera vừa đá chóng là cậu nv tới mở cửa luôn, phong thái nhanh nhẹn nhiệt tình. Do em A6 chưa tới nên mình ngồi đợi ghế sofa uống nước, anh quản lý cũng tâm lý nói chuyện này kia. Rất có cảm tình với thái độ phục vụ của các anh em trong đây, rất hiếu khách.

Nói chuyện được tầm 10p thì em A6 chạy lon ton vào, và mình cũng được mời lên phòng VIP6 đợi (mình chọn vé VIP Hera 1tr discount 50%).
Lúc này mình hơi loay hoay, do ít đi massage nên ko biết chui vô phòng nào để xông hơi. Xà quần tầm 1p thì cũng tự cởi đồ và chui vô phòng xông hơi. Xông được tầm 5-10p thì nghe tiếng cửa mở và ĐÈN TẮT :))) (Nhưng vẫn đủ sáng để thấy cái cần thấy nha các đồng râm). Bắt đầu dô dô rồi nè...

Xong mình bước ra gặp em A6. Thực tế thì cảm giác đầu tiên của mình là em ko giống trong hình. Mà mình thì thuộc dạng khó tính, nên cũng có chút thất vọng nhẹ. Nhưng mà thật tế nhìn lại thì đúng là người trong hình nha các ae. Em khá xinh đó nhưng ko làm tim mình đập thình thịch, hồi hộp.
Tiếp theo thì mình trò chuyện với em này kia trong lúc chờ xả bồn, em trút bỏ mảnh trên xuống (tự nhiên thằng em mình nó dựng). Xả bồn xong thì tới màn tắm táp.

Ở bước tắm thì nhìn chung cũng OK đó, em A6 có cái lưỡi khá nghệ nha. Đụng chổ nào là cảm chổ đó, có chiêu mình thấy khá lạ ở em là "vừa mút vừa rà". Ae nào muốn biết cụ thể thì thử mới biết nha :)) Cho em điểm cộng chổ này. Rồi cũng phập phùng nhẹ nhàng các chiêu thức: trượt núi đồi, trượt khe nước,...
Xong màn tắm táp, em lau người mình, mình lau người em. Bắt đầu nằm lên giường massage.

Ở bước massage khỏe này thì mình thấy ko hài lòng lắm, có khen thì cũng có chê ha, kiểu mình mong đợi một cái gì đó nó thật sự khỏe và đã ấy. Mà mình chưa cảm được.
Tới màn "trượt ướt", cái này thì đối với mình thì lạ nè, khá đã đó. Xong màn này thì tới hồi kết. Điểm mạnh của bé A6 là dùng "miệng lưỡi". Công nhận là chịu ko nỗi với cái miệng lưỡi của em nên mình cũng đành out. Mà điểm cộng tiếp theo của em A6 là cũng rất tinh tế, ae nào yếu thì ẻm sẽ làm từ từ chứ ra nhanh uổng nha :)))
Tổng kết:
Điểm trừ:
- Hơi hụt hẩng ở cái nhìn đầu tiên (mình nghĩ này cơ bản là do mình khó tính thôi).
- Massage khỏe còn yếu (yếu ở đây là mình cảm cái tay nghề chứ ko phải tay lực yếu).
- À viết tới đây mới nhớ là em còn dùng thêm "hiệu ứng âm thanh". Nghe thì JAV đó mà đối với mình thì nó ko tự nhiên, kiểu mình nghe là mình thấy giả luôn á. Mà cái này mình cũng biết 99% các em đều giả để chiều lòng khách, để khách thấy sướng (một lần nữa mình nghĩ do mình khó, giả cũng được nhưng nó cần ở cái mức thấy nó tự nhiên sao đó, cái này thì mình ko biết giải thích sao).
- Có màn WC nữa, cũng lạ nhưng chưa ấn tượng lắm.
Điểm cộng:
- "Miệng lưỡi" đụng là chết.
- Ân cần, tinh tế.
V1: 7/10
V2: 8/10
V3: 8/10
V4: ae tự trải nghiệm ha
Style: em thích nhẹ nhàng. Lúc đầu mình có ấy hơi mạnh tay nhưng mà biết em thích style nhẹ thì mình cũng OK fine thôi.
Mình nghĩ là nhìn chung mình OK, sự hài lòng nằm ở mức 3/5. Nhưng mình thấy service chưa phù hợp với VIP HERA. Vì mình cố tình chọn mốc cao nhất (1 KTV) để trải nghiệm thử. Mình mong đợi ở VIP HERA phải ít nhất là bao được điểm trừ về massage khỏe. (còn điểm trừ liên quan tới sự khó tính của mình thì hên xui, mình hiểu cái này).
Lời cuối thì cũng chúc Massage Hera sắp tới mang tới càng nhiều trải nghiệm độc, lạ và chất cho các ae đồng râm nha! À nói tới đây mới nhớ lúc xuống mình cũng có nói vài lời với anh quản lý, một lần nữa ảnh cũng rất hiếu khách, có mời mình "xơi" thêm bé mới vô làm với giá vé hầu như là cho không. Note thêm bé này còn chưa có số (lúc đó mình cũng vô tình thấy bé lon ton vô xin việc á).
Nhưng mà thôi mình hẹn khi khác! Sự hài lòng ở anh quản lý là 5/5.

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Ad xin thay mặt cơ sở cảm ơn bác đã dành thời gian viết về buổi trải nghiệm dịch vụ massage hera ngày hôm nay . Thật có lỗi với bác về nhân viên phục vụ mới làm ngày đầu dẫn khách lên phòng đã quên chưa giới thiệu về phòng xông hơi cũng như ktv A6 tay nghề đấm bóp còn hơi kém đã làm mất điểm với bác . Ad rất mong sự quay trở lại của bác hứa hẹn không làm bác thất vọng về dịch vụ massage Hera . Chúc bác thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống!

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Chàng Khó Tính

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mới tham gia mà có tinh thần viết bài rp chi tiết quá, cố gắng nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E chào bác robotbua nha . 2 tuần rồi mới thấy sự xuất hiện của bác @@ e hi vọng được 1 lần đón tiếp bác tại cơ sở bác nha .

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
Dạ bác cơ sở vẫn còn ưu đãi dành cho anh em đến trải nghiệm dịch vụ massage hera bên e ạ . Bác yên tâm bác nha . Bác ad zalo e nha 0972167896 để cơ sở được gửi đến bác các gói ưu đãi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Gardloc

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
hóng event sau tết, mới bay từ sin về chưa có dịp hốt e a6 =))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera