Điệp Vụ Cần Thơ Lần đầu trở lại cùng 20 Dubai

Lượt xem: 503

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
43
527
300
Cần Thơ
0 ₿
Sang năm mới rồi mọi việc đã xong mới quay lại nhận điệp vụ thank bác @Lục A Ka tạo điều kiện cho eim hành nghề lại kkk
Tới nơi cũng 1h30 ca khoảng 5 6 số gì đấy thấy 20 chưa trãi nghiệm thế là chọn luôn. Nay lâu lắm mới gặp bé Bèo lễ tân xinh vỡi☺☺
Vào phòng xông 5p thì bé vào, em đầy đặn nhưng vòng nào ra vòng nấy kiểu đẩy đà đặc biệt v1 mịn và săn bao đẹp
Em ngồi lên đùi lau khô mồ hôi trao đổi vài chiêu thức hái đào rồi vào bồn tắm, bé này gội đầu kỹ biết quan tâm khách và bắt chuyện tốt nên hầu như 2 đứa tâm sự suốt buổi:)))
Bé thư giãn nhẹ tại bồn xong quay ra giường chuẩn bị chiến tiếp, massa khoẻ mình đánh giá khá tốt thôi nhưng cộng điểm hỏi khách đau chỗ nào để massa nhìu hơn.
Phần mệt với v1 to vừa săn mịn trườn tới đâu thấm tới đó tê lắm thêm gương mặt damdang thì chịu gì nổi.
Lật lại em kích thích từ trên cổ xuống tranh thủ hôn e phát, xong chuyển xuống chăm sóc thằng em từ đá bi lau cột đều đủ cả, của mình cũng thuộc loại khá mà em ngậm lút cán luôn yếu yếu dễ out khúc này.
Sau chuyển sang thế 69 khám phá v4 cắt tỉa gọn hồng hào:))) được chừng 5p cũng đầu hàng out trong miệng bé luôn, chưa xong còn ráng mút thêm hồi nữa mới chịu buông tha kk
Hai đứa tắm lại rồi chào tạm biệt em
Bé 20 face khá xinh có nét damdang
V1 to vừa mà mịn vs săn lắm bóp đã
V2 vừa người
V3 to tròn bao vỗ luôn da mịn nữa
V4 nước vừa đủ dùng sạch sẽ đẹp
E thuộc tuýp người ngực nở eo cong đầy đặn ôm đã
Tic onsen
Tip=tic
Hẹn ae trong nhiệm vụ kỳ tới hứa hẹn re view bé mới

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
49
437
417
0 ₿
cảm ơn anh trai đã đến trãi nghiệm bé và dịch vụ bên em . chúc anh năm mới vạn sự như ý
CƠ sở mong được đón tiếp và phục vụ anh vài lần trãi nghiệm sắp tới ạ

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
104
50
0 ₿