Gò Vấp Camapro Lần đầu và lần cuối

Lượt xem: 1,431

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
18
319
148
0 ₿
20h00 Ngày 18/03/2023, được dịp ông anh giới thiệu gặp bé 79 thì mình book .
Lần đầu tiên bước vào cơ sở thì không gian thoáng đãng, mình chọn vé nuru cia 1 có mã campro.
Về các bước thư giãn thì không ổn áp lắm, bỏ bước dù có sêvrice đó ( bước nuru, mass thái), chả tạo cảm giác relax mà kiểu như bố thí
khi sáng 20/02/2023 mình về nhắn trong *** mà giải quyết không ổn thỏa, không trả lời mình 1 cách thỏa đáng về nội dung sevrice mình trình bày và tích điểm campro.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Longb52

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Bác kể chi tiết hơn cho mọi người cùng nắm đc hok.

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
18
319
148
0 ₿
Nói chung trong gói đó có nuru, thái mà KTV ko hỏi khách mà bỏ qua, tích điểm campro mà ko tích, về mình nhắn tin trao đổi với cơ sở mà nói quên về phần tích điểm để khi nào qua thì bù , hai là nói cơ sở khắc phục về trải nghiệm dịch vụ. Mình chỉ ko vui về 2 mục đó thui

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
code thì tui đi có hạn 24h từ lúc lấy, nếu 8h tối bác lấy thì 8h tối hôm sau hết, cs không check là mình bị thiệt , thường là đợi check xong nó báo liền trong code để tích điểm. còn vụ dịch vụ vậy thì tui xuống nói thẳng qly luôn ấy chứ .

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Chán nhỉ :cuteonion59:

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Cở sơ Galaxy trước mắt gủi lởi xin lỗi tới quý khách . Cơ sơ sẽ xác minh làm rõ sự việc và sẽ có câu trả lời sớm nhất cho quý khách hàng

• Like
Điểm cảm xúc: El25

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
18
319
148
0 ₿
Mình chỉ nói vậy do mình bức xúc chỗ bạn trực *** vậy thôi. Về bé 79 thì thái độ tốt, dễ thương, bài khỏe ổn, bJ cũng tốt, mình mới đọc 1 số bài viết về bé thì hình như mới làm nên có thể quên bài. Mình rất mong cơ sở không phạt gì bé 79 và bạn trực *** mà nhắc nhở thui. Ai cũng có lúc sai, có mặt chưa tốt, chỉ mong đội ngũ cố gắng train tốt hơn để lần sau không có sự việc đáng tiếc như này. Mong cơ sở sẽ phát triển,

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
72
506
131
0 ₿
Massage Galaxy xin chân thành cảm ơn anh @Bánh Bao Bao đã thông cảm và hiểu cho cơ sở, Massage Galaxy cam kết nhắc nhở lễ tân check code đầy đủ cho anh @Bánh Bao Bao cũng như các khách hàng khác.
Massage Galaxy xin phép được mời anh @Bánh Bao Bao để trải nghiệm lại dịch vụ lần trước anh đã sử dụng ạ
Anh @Bánh Bao Bao kiểm tra INBOX ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Kim Tuệ